Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katuni kwenye gazeti la mwananchi kuhusu tanesco- ni sahihi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SG8, Dec 26, 2010.

  1. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,944
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Waungwana habari ya kufungua Mabox.
    Leo katika kupitia gazeti pendwa la Mwananchi Jumapili Ukurasa wa 16 nimekutana na katuni inayoelezea jina ambalo Tanesco inatakiwa ipewe. Eti inaitwa TANGISCO yaani TANZANIA GIZA SAPLAI KAMPANI? Tutafakari
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Dec 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,434
    Trophy Points: 280
    Hahahahaaaa hizi katuni naziaminia sana, zinapeleka ujumbe mara elfu moja zaidi ya wabunge mia mbili wa CCM!! yaani vichwa vya wabunge wa ccm ni sawa katuni moja ya mwananchi!!! hivi sitapata "BAN" kweli na haka kasikukuu ambako kiranja mkuu kakachunia hata kutupa "HI" hataki
     
  3. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hahaaaa, kipanya namuaminia
     
  4. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #4
    Dec 26, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    It is true jina hilo linawafaa tanesco.
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Dec 26, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Ha ha ha ha!
     
  6. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #6
    Dec 26, 2010
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kaaaaazi kweli kweli!
     
  7. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #7
    Dec 26, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,441
    Likes Received: 824
    Trophy Points: 280
    hahahahahahah loh, nimeipenda hiyo TANGISCO
     
  8. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #8
    Dec 26, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mwenye kuweza kutuwekea tunaomba jamni hiyo picha hapaaa:whoo:
     
  9. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kwa miaka mingi wameshinwda kuboresha huduma hiyo mgao umekua ni sera ya nchi kwa hiyo wakiitwa TANGISCO ni sawa tu. Kwa upande wa JK kuchunia sikukuu ya x mas sio Kweli maana alitoa salamu za sikukuu kupitia kwa mwakilishi wake na alikabidhi yawadi pamoja na MBUZI kwenye vituo vya kulelea watoto.
     
  10. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    big up kipanya na wenzio wa katuni
     
Loading...