Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

katuni gani inakuuua mbavu?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by yahoo, Oct 22, 2011.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    mimi ni mpezi wakucheki katuni za cd na kweny magazeti,yani unaweza kunikuta nacheka mwenyewe.katuni za kwenye cd niipedayo ni ya tom and jery,za kwenye magzeti ni kingo inayochorwa na gayo,Tozi ya kwenye majira
    inayochorwa na william garani vp kuhusu ww
     
  2. ARV

    ARV JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mi Tom & Jerry, bi mkora ya robert mwampembwa-gazeti mwananchi,kingo na flexible the guardian ndio nazizimikia.
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Tom & Jerry hasa ile cheka ya Tom
     
  4. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bwana chezo,Kingo na Ben10.
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Nimeanza kuangalia katun nikiwa mtoto (enzi hizo padre anatuonyesha baada ya ibada ya jioni kanisani kila jumapili) the passion nevr died; being a parent now am sharing it with my son...........why its only in cartoons where you don't harbor feelings or become emotional (kwa cinema addicts mnalitambua hili) you just laugh your heart off!

    our favorite ni Tom and Jerry ; haswa harakati za Tom kumnasa kimwana na Jerry kumuharibia kwa kuchelea kumpoteza rafiki yake.............na ile almaarufu panya aitwaye El magnifico!

    Ikifuatiwa na Batman, Ben 10, Mickey Mouse collection................

    Kwenye gazeti hakuna mtu ananikuna kama GADO ; mtz anayewachorea The nation ya Kenya! lakini pia namkubali Nathan Mpangala na masoud kila mtu anyo angle inayokufanya uwaze na kufurahi!

    Kwa mwanangu cartoons zimempa msaada mkubwa wa uelewa na kumbukumbu; he can easily get the sentences and sasa he fully speaks whole sentences with the remarks from cartoons; my take tuwahamasishe wanetu kuziangalia pale tuwezapo kuliko kushinda muda wote kwenye mpira!
     
  6. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    ukitaka kucheka na katuni tfuta kipindi kinaitwa 'cartoon network' m-net au channel ten*
     
  7. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Tom and Jerry plus Ziro
     
  8. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Shreck, Ben 10, 444, Guffy, garfield, tom and jery, scooby, the simpsons, the batman, flint stone na nyingnezo nyingi ingawa hz ndizo my favorate. Ktk gazeti kuna bwana chezo, kingo, bi mkora na madenge wa sani. Am addicted with cartoons na ni tiba ya moyo.
     
  9. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Katuni ni nini ???
     
  10. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #10
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    tom and jerry,zero,bwana chezo na bi mkora
     
  11. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #11
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    scooby doo ni kwereh
     
  12. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #12
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ziro na Tina
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Napenda the penguins of madagascar,naiangalia kila mara. Tom & jerry is all time fav. Coyote & popeye too.
     
  14. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #14
    Oct 23, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    The simpsons - mwisho wa matatizo. hehehe Mzee Rejao ndani.
     
  15. A

    Arshant Member

    #15
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda DESPICABLE ME, MICKEY MOUSE, na OVER THE HEDGE, na magazetn napenda bi mkora, kingo na madenge
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Masoud kipanya!
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mtanzania!hahaha ziro ni dust!
     
  18. Raimundo

    Raimundo JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 10,187
    Likes Received: 4,855
    Trophy Points: 280
    Hii sred ni kwa waliokulia mazingira yenye kideo cha bure, mi nimejaribu ukubwani nimeshindwa kuzipenda jamani.
     
  19. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2011
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,855
    Trophy Points: 280
    Tom & Jery
    Gado
    Kingo
    Gwiji
    Kipanya
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Oct 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Tintin, Timon na Pumbaa, Tom and Jerry na kipanya
     
Loading...