Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katu sitounga mkono CHADEMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, May 19, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Sitegemei kabisa kukiunga Mkono Chadema.
    a)Wabaguzi
    b)Wabunifu wa matukio kuliko uhalisia
    c)Zaidi ni wanaharakati kuliko wanasiasa
    Thanks
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kunguru Mweusi ha..ha unategea nini hapo, na CDM haihitaji KUNGURU MWEUSI kama ww.
     
  3. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Kunguru mweusi wewe.
     
  4. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Who cares!
     
  5. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Comment removed by mods
     
  6. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wala hakuna anayekutaka utuunge mkono. Tunao wengi wanaoridhishwa na utendaji wetu. Lakini uwepo wako ni mhimu kwetu maana utakuwa mpinzani wetu mwaka 2015. Na utasaidia kuterekebisha tunapokosea. Na hivyo kutusaidia kufanya vizuri zaidi.
     
  7. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kaka kunguru mweusi umeungana na mimi siiungi mkono chadema kwa kuendelea kuilea ccm.
    siiungi mkono kwa kukubali kuibiwa ilani yao ya katiba mpya.
    siiungi mkono kwa kukubali rais kukanyaga katiba kwa kuteua viongozi wa wizara kinyume na katiba.
    siiungi mkono kwa kumchekea shibuda.
    siiungi mkono kwa kunyamazia twiga kupanda ndege wakati kuna madiwani wa ccm ndege wanaisikia kwenye redio
    siiungi mkono kwa kukubali ccm kuacha ilani yao na kuanza kutekewleza ulani ya chadema kabla ya 2015.
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo tukusaidie nini?
     
  9. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,441
    Likes Received: 4,625
    Trophy Points: 280

    Usipotuunga wewe mkono, atatuunga BABA AKO na MAMA'AKO, isitoshe demu wako anazikubali sana swaga za Mr.Sugu
     
  10. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,043
    Likes Received: 378
    Trophy Points: 180
    kwa hiyo? Poyoyo wewe
     
  11. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tena kwa kuongezea ni wapotofu na hawana uadilifu kabisa, na wala nyama mbichi za watu, sikio Mwanza.
     
  12. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,597
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watu dizaini hii huwa wana akili ya maiti! Wapo na wataendelea kuwepo ukitaka kumfahamu vizuri fungua jukwaa la katiba utamwona.
     
  13. M

    Masabaja Senior Member

    #13
    May 19, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri CDM wakikubali kuungwa mkono na mgonjwa wa fikra kama wewe ni kuongeza matatizo ni bora usije ili kuwa na ahueni kaa na mawazo potofu na njaa ukifikiri watanzania leo bado wako na maskini wa **** kama wewe. Jipime na utafakari maneno yako na uwezo wako ili ujue leo watu wanataka nini, shauri yako ukifikiri kula pilau kwa CCM ndiyo neema kwako, pilau ya siku moja mateso miaka mitano utasema unawaza?
     
  14. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #14
    May 19, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,484
    Trophy Points: 280
    Sawa, hauko peke yako...wezi, mafisadi, wala rushwa, wanafiki, wauaji, walafi na mazezeta maelfu kadhaa wako nyuma yako wanakupa support. Sisi wengine tunakutakieni tu safari njema huko mnakoelekea wote msiopenda maisha bora!
     
  15. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Haujalazimishwa kuunga mkono CHADEMA; Kama Umekiona ni chama cha kibaguzi lakini kina wabunge pande zote lakini hakija mdhulumu Mwananchi Mlipa kodi haki yake kwa kujilimbikizia mali kwa viongozi ndani ya chama kibinafsi kama CCM

    Unaziba Macho kwenye Wizi na Kudhulumu wewe unakamulia macho tamko za CCM za kiubaguzi kuwa CHADEMA ni cha kibaguzi lakini hauwezi kuthibitisha hayo.

    Unafuata Upepo kama bendera
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    sina imani na chadema kabisa
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    nenda kaokote takataka jalalani, km jina lako lilivyo. M4C! Lazima isambaratishe CCM. Vua gamba vaa gwanda!
     
  18. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    "Vibuda" vipo vingi sana kumbe! CDM wawe makini na "vibuda" vya ndani na nje ya chama.
     
  19. F

    FJM JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Sijaelewa ni kwanini CCM wanapenda sana kusema CDM ni wanaharakati? Kwani wanaharati wana kasoro gani? Au uana-harakati ni haramu kwenye siasa? kama ndiyo kwa vipi, na kwanini usipigwe marufuku?
     
  20. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kabla cjayatoa yaliyopo moyoni hebu nipe tofauti ya mwanasiasa na mwanaharakati !
     
Loading...