Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katoliki wasogeza mkutano wa CUF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Jul 14, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    [TABLE="width: 879"]
    [TR]
    [TD="bgcolor: #ffffff"][TABLE="width: 599"]
    [TR]
    [TD]

    Na Asha Bani

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [TD="width: 140, bgcolor: #FFFFFF"][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD][TABLE="width: 599"]
    [TR]
    [TD]
    MKUTANO mkubwa wa hadhara uliokuwa ufanywe na Chama cha Wananchi (CUF) katika viwanja vya Jangwani jijini Dar es Salaam kesho, umeahirishwa kutokana mkutano wa kimataifa wa uponyaji unaoendeshwa na Kanisa Katoliki, jimbo la Da es Salaam.


    Taarifa ya Naibu Katibu Mkuu wa CUF Tanzania Bara, Julius Mtatiro, kwa wanachama na wafuasi wa chama hicho jana, ilisema kuwa mkutano huo umeahirishwa baada ya majadiliano ya muda mrefu kati yao, Kanisa Katoliki na mamlaka za wilaya ya Ilala.

    “Tumekubaliana kuwa Wakatoliki waendelee na mkutano wao wa kimataifa wa uponyaji ambao utachukua takriban mwezi mzima.


    Maombi yetu na yao yalifika pamoja sasa kilichofuata ni kukubaliana na kwa sababu chama chetu hakina makuu tumekubali kuwapisha wenzetu kwa sababu itakuwa vigumu wao kukatisha mkutano wao halafu waendelee tena,” alisema Mtatiro.


    Alisema kuwa walitizamia kupata kiwanja kingine lakini utafiti umeonesha uwanja huo wa Jangwani ndiyo pekee unaoweza kuhimili shughuli za chama chao kwa Mkoa wa Dar es Salaam, kwa hiyo wanasubiri Wakatoliki wamalize kisha watafanya mkutano wao.


    Mtatiro aliongeza kuwa kwa sasa wanaendelea na operesheni mbalimbali na wiki ijayo watakuwa mkoa wa Morogoro kwenye baadhi ya wilaya.


    Hivi karibuni vyama vya siasa vya CCM na CHADEMA vimefanya mikutano ya kuhamasisha uhai wake jijini Dar es Salaam iliyofanyika kwenye viwanja hivyo vya Jangwani na kuhudhuriwa na maelfu ya wafuasi.

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nadhani huo Mkutano wa CUF ukifanyika Mh. Mwenyekiti ataacha unazi wake kama alioufanya kule kwenye Mkutano

    Arusha...
     
  3. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    kama ingekuwa CDM wamekutana na mishe hizi za kanisa basi wangelisema ,watu wa kanisa wametumwa na serikali ikishirikiana na chama tawala.

    Ila waungwana wa CUF wamelipisha kanisa lifanye kazi yake bila ya mvutano. Na bila ya shaka yeyote ile hawa mashoga wawili CCM na CDM wamefurahi sana na kupata afuweni maana safari hii CUF wanakuja na mshikemshike wakimix crusader na jihadi kuiondoa CCM na vikaragosi vyake kwenye utawala na kusimika uongozi wa kumkomboa Mtanzania.
     
  4. Ufipa-Kinondoni

    Ufipa-Kinondoni JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 3,029
    Likes Received: 797
    Trophy Points: 280
    Mnaiga ....... kwa tembo, Mtapasuka. Isiwe jadi ya kwenda Jangwani hata kama hakuja hoja za msingi za kuwapa Watz. Najua mnataka kufanya kama CDM walivyofanya. Kuweni wabunifu katika vyama vyetu tusiwe kama CCM.

    Asanteni mno
     
  5. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #5
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haaaaaaaaakiiiiiiiiiiii, peeeeeeepleeees, kiguuuuuummmmmuuuuu
     
  6. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #6
    Jul 14, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ni Bora Sio DINI kuambatanishwa na CHADEMA
     
  7. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #7
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kutokana na maelezo hayo, title ilitakiwa isomeke "CUF wasogeza mkutano wao", na sio "Katoliki wasogeza mkutano wa CUF"
     
  8. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #8
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,990
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    labda alitaka thread ipate wachangiaji wengi.
     
  9. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #9
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Hapo kwa Red ulimaanisha mtatumia mikakati wa Kidini!!
     
  10. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #10
    Jul 14, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    kazi kwelikweli
     
  11. L

    Luluka JF-Expert Member

    #11
    Jul 14, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Thread nyingine hazina hata msingi!!
     
  12. M

    Magesi JF-Expert Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vip mtashiriki sensa?
     
  13. Mnyampaa

    Mnyampaa JF-Expert Member

    #13
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kidongo chekundu pamejengwa soko au kanisa?
     
  14. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #14
    Jul 17, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,178
    Likes Received: 2,416
    Trophy Points: 280
    Hayo yatakuwa ni mashindano yasiyo na maana.
     
  15. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ritz napenda ulivyobadilika na kuwa mstaarabu.......japo salamu ya upendo ni ya UDP (Cheyo) na sio JF
     
  16. y

    yohane Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Msituzuge eti.viwanja vingine vidogo!!! Toka lini CUF ikajaza Mae be yanga?Ebu fanyeni tune.
     
  17. M

    Mpwechekule JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nduguzangu, taarifa inasema vingine nyi mwaongelea udini, mbona huku uswailini hizi tofauti hazikuwepo kwa nini mnapenda kumwagilia miche ya sumu badala ya matunda
     
Loading...