Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katoa Uroda Bure

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Malunkwi, Feb 25, 2012.

  1. Malunkwi

    Malunkwi JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    John alimwalika rafiki yake Fred nyumbani
    kwake kwa ajili ya dinner na vinywaji.
    Baada ya maakuli na wakati vinywaji
    vinaendelea, mkewe John (Lisa) na mgeni
    wao Fred walikuwa wanacheza karata.
    ... ... Kwa bahati mbaya karata ikaangukia chini
    ya meza, Fred alipoinama kuichukua
    akaona nyeti za Lisa ambae hakuwa
    amevaa chupi. Fred akahamanika kwa
    aibu, japo John hakukugundua.
    Baadae kidogo John alipokwenda jikoni
    kuchukua vinywaji, Lisa akamuuliza
    Fred:"Umekipenda ulichokiona?"
    Fred: "Ndiyo".
    Lisa: Utakipata kwa laki moja, ila iwe
    ijumaa mchana maana John huenda site
    visits kwa wateja wake kila ijumaa.
    Ijumaa ikafika, Fred akaja kwa John na laki
    na mchezo ukachezwa. John aliporudi jioni
    akamuuliza mkewe: "Fred alikuja?"
    Lisa akawaza:'Inawez ekana alimuona
    akija au kaambiwa', akajibu:"Ndiyo, alipita
    hapa mara moja".
    John: "Safi, alikuachia laki moja?"
    Lisa akawaza: 'Huyu atakuwa anajua'.
    Akamjibu mumewe kwa upole:"Ndiyo,
    kaileta".
    John: "Fred ni mwaminifu sana, alikuja
    asubuhi ofisiniakanikopa laki moja na
    akasema atapita nyumbani akuachie
    mchana"
    Lisa : akabaki ametoa macho kumbe ametoa bureee
     
  2. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kudadadeki kuna watu wana akili na busara kama Pilato natamani ningekuwa mimi lol!
     
  3. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Haaahahha sasa hiyo ni kasheshe aiseee ...twasubiri episode ya 2..
     
  4. N

    Nyuki baby Member

    #4
    Feb 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tehee teeh! we ni nomaaaaaaa!!
     
  5. mtzedi

    mtzedi JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 13, 2011
    Messages: 934
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    we ni kwereeeeeeeeeeeeeee
     
  6. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #6
    Feb 25, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mweee watu wanambinu.. Loh
     
  7. L

    Laptani Member

    #7
    Feb 25, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sipati picha mwanamke alikuwa anaonyesha ufundi wake akijua laki imeingia na mwanaume akifanza vitu vyake akili kichwani (bwerere), akijua anamuachia shemejiye msiba!
     
Loading...