Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika sifa hizi lazima na wewe ulikuwa nazo:

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by mchakavumlasana, Mar 22, 2012.

  1. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    [h=6]Ninakuhakikishia katika sifa hizi
    kumi lazima wewe ulikuwa nazo
    kadhaa.
    ...
    1. Ulishacheza kibaba babaa/kimama mamaa

    2. Ulikuwa mwizi wa sukari

    3. wakati wa sikukuu usiponunuliwa nguo mpya unalia

    4. Ulishadanganya unaumwa ili tu, usiende shule

    5. ulishapangusa kamasi kwa shatila shule au mkononi (pakuvaliasaa)

    6. Ulishawahi kulia kisa umelazimishwa kuoga

    7. Ulishanawa mikono, miguu, uso na kichwa kisa unaogopa baridi na kujidai umeoga

    8. Ulishawahi kudokoa mboga jikoni

    9. Ulicheza kombolela pamoja na kifimbo cheza

    10.Ulikuwa kikojozzzzzzzzz
    [/h]
     
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Hayo yote nimeshwahi kuyafanya kasoro namba 5, 6, 7 a namba kumi kwa sababu mimi nilikuwa msafi sana na hakuna kitu ninachopenda katika maisha yangu kama kuoga, kufua n.k yaani kazi za kushika maji nazizimia mbaya. Ikipita siku sijashika maji either kwa kuoga au kufua nitajisikia vibaya sana na kama ikipita siku bila kuoga nitajiona kama vile nanuka dunia nzima na pengine naweza kushindwa hata kutoka nje. na hii tabia ninayo mpaka hivi sasa. Sikuwahi kujikojikojolea hata nilipokuwa mdogo.
     
  3. S

    Skype JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kiukweli namba 4 na 6 niliyafanya, aisee mimi na shule tulikua mbalimbali kabisa. Suala la kuoga hasa usiku wakati wa kwenda kulala aaghr! Ilikua kero sana ila siku hizi mimi ndo nimekua mtu wa kuwahimiza wadogo zangu na watoto pia kwenda shule. Thanx my mama and my baba kwa malezi mazuri, sasa naenjoy.
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    zoote kasoro 8 na 10...
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,308
    Likes Received: 3,106
    Trophy Points: 280
    haaaaaaaaa!!!!!!!!!
    haiwezekani banaaa. mie zote hizo sijawahi zifanya....
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ***** mtu!
     
  7. S

    Skype JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Utakua umekulia ktk mazingira yaliyo strict tena geti kali lililoandikwa, "TAHADHALI, KUNA MBWA MKALI", shule unapelekwa na kurudishwa kwa gari, hasahasa yatakua mazingira ya pale magogoni au masaki au oysterbay.
     
  8. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Namba 7 hapo umenigusa, wakati wa baridi nilikuwa mgumu kukoga, hii haaaaaaa.....
     
  9. S

    Skype JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hello mr. Mtalingolo! It's only I, Skype who is saying goodmorning to you! I'm fine, you?
     
  10. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Neither of the above
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    No tatu nilikomaa nayo mpaka nikiwa fom tuu,
    Na mama alikua anajua kbs bila nguo mpya siku ya sikuuu hata lipikwe pilau sitakula ni kilio mwanzo mwisho,
    Mara nyingi walikua wanatununulia alafu yangu wanaificha na kunambia hawakupata zaizi yangu eti kwa vile nilikua mnene hapo ndio nilikua naachia bonge la kilio mpaka wanaitoa na kunikabidhi!!
     
  12. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hiyo namba 7 hiyo. Enzi hizo kukiwa na baridi unaenda kuoga unanawa mikono, miguu na kichwa, wazazi walipositukia mchezo, ikawa kila nikimaliza kuoga wanaangalia tumbo kama lina hali ya usafi. Nikabadili na kuongeza tendo la kulowanisha tumbo. Tehe tehe tehe, enzi hizo we ziache ziwe hivyo tu.
     
  13. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #13
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    3,4,5,6, na 7 sijafanya, ila la kikojozi mpk miaka 10 mi nlikua kikojozi, tena wakati mwengine hata nikishighulishwa na michezo basi siwahi fika chooni mara najikojolea kwenye puru.
    Kudokoa mpk leo, ha ha heh, bt nadokoa nkipika mwenyewe jikoni
     
  14. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #14
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Namba 2,3,4 na 6 sipo kabisaaaaaaaa
     
  15. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #15
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ahahahah u have made my day.... Eehheehhe BIG UP
     
  16. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #16
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    kwa maelezo haya inaelekea ulikuwa unapenda sana kucheza kwenye mvua wewe.....ukirudi nyumbani umelowa chapaaaaaaa

     
  17. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #17
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hahahaha kuna siku nilimwambia mdingi siendi shule, maana najua kusoma na kuhesabu...hapo nilikuwa darasa la pili loh!!!

     
  18. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #18
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hukucheza kombolela? i see umemisi raha kubutua kuna utamu wake bwana.....
     
  19. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #19
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mmmmh kuna dalili kuwa zote umefanya wewe,hasa namba 5...

     
  20. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    niliwahi ifanya, nafunguo bomba maji ya mwagige, nanawa halafu nakaa kidoooogo natoka, niliposhtukiwa nilipigwa kibao kimoja cha haja, komo, nikawa naoga mwenyewe......


     
Loading...