Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika SIASA 1+1 sio 2

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by fredqbcc, Dec 8, 2010.

  1. f

    fredqbcc Member

    #1
    Dec 8, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengi huhitaji kuchaguliwa kuwa viongozi lakini hutaka ajira zaidi na madaraka yatakayo ambatana na malupulupu na huu ndio ukweli.Idadi ya mawaziri ni kubwa mno kiasi kwamba wengi wao hawana uwezo wa ku add value katika jamii ya kitanzania.
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nini kifanyike kwa ushauri wako
     
Loading...