Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika Pita pita Zangu kwenye blogs mbalimbali nimekutana na hii

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ELNIN0, Jul 13, 2011.

  1. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    HILI NALO NENO

    NI MTAZAMO TU USIJENGE CHUKI NA MIMI - Hivi kwanini baada ya kushinda Gym kutengeneza huo mwili wako kwa ajiri ya kuwatamanisha wanawake kwanini usitumie huo muda kutafuta maisha yako tena ukiwa kama mwanaume mwenye mawazo ya kuja kuitwa BABA hapo baadae??
    Au unadhani hao watoto watakuja kula lijimwili na huo mwendo?? Tubadilike umri na muda Hautusubili wapendwa!!!
    By: Rosemary Johannes.. http://kingkif.blogspot.com/

     
  2. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    huyu dada naona anaanza kutuchokoza eeee
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Zamu yenu akina baba zangu, si mmezoea kuwasema akina 'ke', tuone upande wa pili wa shilingi picha ikoje hapo.
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,387
    Likes Received: 1,070
    Trophy Points: 280
    Kwakweli ili neno kuntu wandugu..
     
  5. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Kama kuna wanaoshinda Gym kutengeneza miili ili tu kuwavutia wanawake wajirekebishe.
    Na kwa wale wanaofanya mazoezi kwa ajili ya kujipa afya nzuri na kujiepusha na unene na vitambi, waendelee na moyo huo.
     
  6. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    katu gym siachi.
     
Loading...