Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika Picha: Maandamano ya wanahabari Leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maxence Melo, Oct 28, 2008.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #1
    Oct 28, 2008
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Heshima zenu wakuu,

    Leo kuanzia saa 4 kamili asubuhi mpaka saa 6 kamili kulikuwa na maandamano yaa amani ya wanahabari ambayo yalianzia Mtaa wa Lugoda Jijini Dar es Salaam kuelekea Makao Makuu ya Wizara ya Habari, Utamaduni na Michezo. Sina nakala ya ujumbe uliopelekwa kwa waziri hapa lakini pindi nikipata nakala hiyo nitawaleteeni.

    Picha na maelezo yake ni kama ifuatavyo:

    [​IMG]
    Hapa ni mtaa wa Lugoda mbele ya ofisi za Business Times ambapo maandamano yalianzia. Mabango yanajieleza, siongezi kitu!
    [​IMG]
    Basi midomo mingi ilionekana hivi.

    Naendelea
     
  2. M

    Masatu JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nashangaa wamekubaliana wasitaje jina la Mkuchika lakini mabango mengi yana jina hilo!

    Kumbe jina la Mkuchika litaendelea kutamba pamoja na kifungo kutoisha
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Oct 28, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    huo ni upotoshaji, walikubaliana wapi wasitaje jina la Mkuchika? Kama huna uhakika walichokubaliana uliza, usijitungie unakuwa ni udaku huo.
     
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2008
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mtaandamana sana mwaka huu hata waandishi wa habari mnaowanyanyasa katika vyombo vyenu nao wataandamana kabla ya mwisho wa mwezi huu
     
  5. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #5
    Oct 28, 2008
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Maandamano yalianza rasmi, na hapa ni mtaa wa Lugoda. Walichojibiwa nitawafahamisha punde
    [​IMG]
    Naam, mabango yalikuwa yakisomeka hivi.
    [​IMG]
    Na mabango mengine hivi...
     
  6. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #6
    Oct 28, 2008
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Shy,

    Walioandamana si wahariri pekee, nitaandika zaidi mbeleni, ngoja niweke picha kwanza halafu tutalonga mkuu
     
  7. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #7
    Oct 28, 2008
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Sikuachiwa nipige picha tu, nikapewa bango na kufungwa mdomo kama ninavyoonekana pichani.
    [​IMG]
    Kuna bango lilikuwa na ujumbe huo hapo juu...
     
  8. S

    StoneTown Senior Member

    #8
    Oct 28, 2008
    Joined: May 28, 2007
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizo picha mbona hatuzioni naona umesema picha hizi hapa ziko wapi?
     
  9. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #9
    Oct 28, 2008
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Safari ya kuelekea wizarani ilikuwa imefikia maeneo ya New Africa Hotel
    [​IMG]
    Hapa maandamano yalikuwa yanakaribia wizarani kabisa
     
  10. S

    StoneTown Senior Member

    #10
    Oct 28, 2008
    Joined: May 28, 2007
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ohaaa nimeshaziona thanks a lot
    safi sasa hii inapendeza sana walivyochukua hatua hii wahariri
     
  11. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #11
    Oct 28, 2008
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Hivi ni kweli picha ninazoweka hazionekani wakuu? Itabidi nirekebishe kama ni hivyo
     
  12. SaidSabke

    SaidSabke JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2008
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 1,622
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Kumbe wakibonyezwa hulalamika.Duu wakipakazia ok.Its high time wakawa wanahariri habari kujiepusha na kufungwa midomo.Haya kubenea bado ya wenyeviti.ingawa kwa mahakama anajiamini labda anamjomba.
     
  13. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #13
    Oct 28, 2008
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    Hii sheria amekuwa akiiongelea sana Mwanakijiji, na leo ilishikiliwa bango kama inavyoonekana pichani juu
     
  14. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #14
    Oct 28, 2008
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Nachelea kusema mkuu, ngoja nimalize kuweka picha halafu niandike kilichoongeleka.
     
  15. M

    Mafuchila JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2008
    Joined: Apr 29, 2006
    Messages: 752
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Ndio hivyo, msiposimama na kujitetea hakuna serikali ambayo ni rafiki wa waandishi wa habari, hasa pale uchafu unapokuwa mwingi kuliko usafi.
     
  16. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #16
    Oct 28, 2008
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
    [​IMG]
    Yakafika Wizara ya Habari, Utamaduni na Michezo. Jengo hili lina wizara mbili kama inavyoonekana pichani na limeungana na CRDB Bank jirani na NIC au KCB. Nini wamekumbana nacho? Nitakufahamisheni punde
     
  17. W

    WildCard JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2008
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nafurahia kusema kwamba ile "ndoa" kati ya viongozi wetu na baadhi ya waandishi wetu sasa imeanza kupungua kimapenzi na muda si mrefu mhimili huu wa nne utajitegemeza wenyewe.
     
  18. M

    Mama JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Asante kwa mtiririko mwanana kabisa, hadithi njoo utamu kolea.
     
  19. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2008
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,529
    Likes Received: 6,116
    Trophy Points: 280
    Pole nadhani computer yako PI or PII fungua tuu alafu subiria sana. Hata yangu ni hivyo.
     
  20. Maxence Melo

    Maxence Melo JF Founder Staff Member

    #20
    Oct 28, 2008
    Joined: Feb 10, 2006
    Messages: 2,589
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    Naam, aliyeyapokea maandamano haya ni Habib Nyundo (anayeonekana pichani hapo chini) Kaimu Mkurugenzi wa Habari wa Wizara.

    [​IMG]
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...