Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika Picha hii, Mlengwa ni Nani?!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Steve Dii, Nov 25, 2007.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2007
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    WanaJF, je mlengwa ni nani katika cartoon hii..

    [​IMG]
    Picha kwa hisani ya haki-hangingowi blog.



    SteveD.
     
  2. C

    Cola Member

    #2
    Nov 30, 2007
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umenichekesha sana na cartoon hii.To me hilo ni wazi kuwa ktk mambo yasiyo na maadili mazuri kwa jamii twayavalia njuga hadi kufaulu kwa kiasi hicho, ukitupeleka kwenye kabumbu,mbio nk wachezaji hutelekezwa na hata mlo wao kuwa wa wasiwasi hadi huugua matumbo.
     
  3. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Watanzania tuna matatizo makubwa sana tunaitaji maombezi ya khali ya juu
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hao ni ORIJINO KOMEDI,AU?
     
  5. Guyana Halima

    Guyana Halima Member

    #5
    Dec 24, 2009
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    "Hapa itakuwa namba "0" Mwanawani!!" Answer is correct!!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,438
    Trophy Points: 280
    dah...
    senti sani kwa kunikushi mambu
     
Loading...