Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika pekua pekua yangu kwenye youtube nimekutana na ngoma hii hapa

Discussion in 'Entertainment' started by princeamos, Aug 31, 2012.

  1. princeamos

    princeamos Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Jamani nimebarikiwa sana na huu wimbo. video ni simple sana haina vikorombezo vya kidunia
    wala haina madansa lakini inaupako wa Ajabu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...