Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika Nchi Ambazo Ugali wa Mahindi ni 'Main Menu' Wanawake Wana Makalio Makubwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dumelambegu, Sep 2, 2012.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Sep 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huo ndiyo utafiti wangu na msiniulize data nimezitoa wapi. Kwa wale wenzangu na mimi waliotembelea nchi mbalimbali, bila shaka utaunga mkono kwa asilimia mia moja hitimisho hili.
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ni kweli ugali wa mahindi unakuza kumbum sana!
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mbona Bukoba wana ugali wa ndizi lkn wamejazia?
     
  4. c

    christmas JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 21, 2011
    Messages: 2,485
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    mmh ebu tutajie hzo nchi ulizofanikiwa kutembelea na ukakuta hivyo
     
  5. Kitoabu

    Kitoabu JF-Expert Member

    #5
    Sep 2, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 5,761
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Mozambique
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Sep 2, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    Lol! Na wanaume wanaokula ugali wana vitambi eeh?
     
  7. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #7
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    mabwaku!mtafanya watu watengeneze mpaka juice za ugali hapa!
     
  8. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mbona ghana hakuna
     
  9. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kweli manake dear wangu kwa ugali humtoi na amefungasha balaa. Anaweza akakaa hata mwezi anakula ugali nonstop wakati wengine tunakula wali na ndizi.
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Ndizi,viazi,chips ndo haswaa
    sio wahaya tu
    hata wanyakyusa pia
     
  11. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,060
    Trophy Points: 280
    kama kuna ukweli vile........
     
  12. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Hahahaha ndo mana huku znz wengi vislim body kwasababu mainmenu ni ubwabwa lol.
     
  13. The Don

    The Don JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 3,325
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Kama gals wa boarding wengi wamefungasha mashallaaaah,
     
  14. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    Kuna tofauti ya kuwa slim body na kujazia makalio. Unaweza kuwa bonge afu ukawa umepigwa pasi inayotumia umeme wa uranium. Ukienda unakuwa kama unarudi. Na unaweza kuwa slim ila umejazia ile mbaya,lol
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    Wewe kwani uko darasa la ngapi!
    Unawaza watoto wa shule za boarding saa hizi? Kha!
     
  16. afrique

    afrique JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 484
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    teh teh hii kali ya mwaka pasi inayotumia umeme wa uranium?
     
  17. k

    kibugumo JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 1,258
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kuna ukweli kidogo hapo,mwanza wanakula sana ugali na kuna vifaa vimefungasha kishenzi.
     
  18. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    bora mwanamke awe slim afu kapigwa pasi kuliko mbonge afu awe nyuma flat kama sony wega
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,249
    Trophy Points: 280
    Ina moto moto mkali balaa.
    ukipigwa nayo pasi, unakuwa zaidi ya muhindi aka led ya lg!

    Hahaha, acha kunisimanga basi. Ngoja nikazane na dawa za kichina manake zimedunda.
     
  20. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #20
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Teh teh teh... King'ast kweli wewe ni king'ast! Pasi ya umeme wa uranium! Kudadadadeko wewe kiboko best. Sorry sichangii mada ninacheka sana hapa.
     
Loading...