Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika muungano yawezekana?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by inocent, May 5, 2012.

  1. i

    inocent Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jamvi ninavyojua mimi Wizara ya Afya sio ya muungano.
    Walioteuliwa katika wizara hii(Waziri na Naibu wake) ni wabunge kutoka upande wa pili wa muungano(Zanzibar).
    Je hili linawezekana ?
    Naomba kujuzwa wanajamvi.
    I am standing to be corrected.
     
Loading...