Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika mazingira haya, nataka nimueleze na muda mfupi....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Konakali, Jan 11, 2011.

  1. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nipo kwenye daladala kiti cha mbele ambacho huenda kinyumenyume gari likitembea. Mbele yangu kuna mdada nimempenda kama sio kumtamani....! kila nikimrushia macho tunagongana. Kwenye kiti cha nyuma yake yupo mke wangu na ex wangu ambaye mke wangu hakuwahi kujua...! Nimebakiza kama dakika mbili tu tushuke na mke wangu, na ningependa kumjulisha huyu dada kuwa nimemfeel kimapenzi...! Je, njia ipi ni sawia kufikisha ujumbe wangu kwa wakati?
     
  2. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha uroho...mke...x wako...bado wataka ongeza mwingine. Its was just a crush.
     
  3. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    aiiiiiiiiiiiiiiii
     
  4. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Andika namba yako ya simu kwenye kikaratasi halafu unavyoshuka jicheleweshe mke na x wakiwa wameshuka mrushie. Akikupigia sawa asipopiga sio bahati yako. Mkuu kupenda gani huku ghafla ghafla tu kwenye daladala ilhali mke na x wako hapo.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kaazi kweli kweli!
     
  6. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa najaribu kuangalia kama kuna ile" posted via my Mobile" hata siioni......mwenzetu kwa daladala umefungua laptop?

    What a coincidence?? Mke, ex na prospective candidate pamoja??
     
  7. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    we utakuwa ni fataki na unataka huu ushauri ili uufanyie kazi mara nyingine unapofanya safari tena ukiwa hapo hapo kwenye ki banseni burner
     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,452
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Dent wewe.
     
  9. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hili ni fumbo?

    Gari likifunga breki jiangushe kwake afu umpapase fasta
     
  10. I

    IronLady Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 3, 2010
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hutaki kukumbushia kwa huyo ex wako?ya kale ni dhahabu
     
  11. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    njaa zingine bana........ nitarudi!!
     
Loading...