Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika Mabunge yote, Bunge la 10 balaaaa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KITENDAGULO, Dec 14, 2011.

  1. K

    KITENDAGULO Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wabunge mnaona serikali haina azina ya kutosha ninyi mnataka kuonezewa posho
     
  2. D

    Dopas JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    wanatumia masaburi aka makameruni aka.....
     
  3. j

    jumalesso Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 5, 2008
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengi wao hawana uchungu na wananchi
     
  4. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Naam!!
     
  5. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,000
    Likes Received: 183
    Trophy Points: 160
    Azina = Hazina


    Wabunge ndio waliokuambia wameona Serikali haina pesa kwenye hazina yake oi.

    Pesa ipo sana ila wanaoitumbua ni wajanja wachache hata wakilipwa posho ya laki tatu pesa haiishi na ishatangazwa jumuia ya ulaya ishaongoza fungu kwenye hazina
     
  6. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utafikiri sio WATANGANYIKA wenzetu duh!
     
  7. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    qualification ya ubunge ni kujua kusoma na kuandika na kuhonga sana iwe pesa au vinginevyo........baada ya hapo kwishney
     
  8. Nzenzu

    Nzenzu JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    1. Ndani ya mwaka mmoja tayari washajipandisha posho kwa zaidi ya 155%, yani toka sh. 70,000 mpaka 200,000 kwa kigezo cha kipumbafu kama ilivyofafanuliwa na spika na katibu wao.

    2. Muswaada wa sheria za marekebisho ya katiba umepitishwa kimazabe kinyume na matakwa ya wananchi/raia wa nchi hii.
    3.
    4.
    5.
    6.
    7.
     
  9. h.imani

    h.imani Senior Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 45
    Baada ya nyongeza ya posho kwa wabunge, sasa bunge limetangaza rasmi posho kwa walimu na police kama teaching and kamatakamata allowance.
     
  10. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Teh,teh,teh!Watakumeza watu!
     
  11. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    3.Wanasinzia halafu wanasingizia wamemeza pilton.
    4.Bunge la mipasho na kuzomeana kama mataahira
     
  12. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mi' naona waongezeane tu hiyo posho ya "maisha magumu dodoma" iwe tsh 1,000,000/= ili tusahau kwa muda mrefu angalau ipitepo hata miaka mingine hamsini ya uhuru, maana hii walioongezeana haitatosha hata wafanye nini, matokeo yake mwakani tena watataka kuongezapo tena tsh 100,000/=
     
Loading...