Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika kuelekea kujivua gamba hali ya hewa ndani ya CCM SI SHWARI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kurunzi, Mar 16, 2011.

  1. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kuna tetesi nilizipata jana kuwa hali si nzuri sana kati ya mwenyeki ti na sekretarit ya ccm . Habari hizo ambazo bado ni tetesi zinasema kuwa inaonekana mwenyekiti anampango wa kuwatosa wanasekretariet hao na kuweka watu wake ambao anauhakika hata akiondoka atakiacha chama katika hali nzuri. Na amekuwa akiwatumia baadhi ya wajumbe wa nec katika mpango wake huo bila kuwashirikisha sekretariet hali iliyopeleke Wanasekretariet hao hasa makamba wakimlaumu mwenyekiti kuwa amekuwa anapelekewa umbea na watu kuwa sekretariet imechoka na inapaswa toswe yote. Wakati mwenyekiti akijua jinsi sekretarit hiyo ilivyofanya kazi ya ziada kuhakisha ushindi wa chama chao.

    Hata hivyo habari zinasema baadhi ya wanasekretariet hasa makamba na chiligati wanaona upepo huo huenda ukawakumba hivyo nayenyewe wamejipanga kuhakikisha wataweka waridhi wanaowataka wao ndiyo waitiongoza sekretariet hiyo.
     
  2. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,311
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    Na waendelee kupashana kama akina waimbaji wa taarabu
     
  3. sizy

    sizy Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Jun 14, 2010
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waache waendelee kugombana mwisho wao umeishafika,
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Chama chao kinaelekea kumeguka...
     
  5. escober

    escober JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    acheni wafu wazikane
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Tujadili jinsi ya kupata uhuru wa nchi yetu, achana na mambo yao ya ndani hawa.
     
  7. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Dua la kuku halimpati mwewe........
     
  8. k

    kilolambwani JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 395
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watagawana fito muda si mrefu
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Sikio la kufa halisikii dawa.........
     
  10. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mimi naomba mungu kife kabisa kwa kuwa kimeshafanya dhuruma ya kutosha kwa watanzania!!
     
  11. H

    HM Hafif JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 16, 2009
    Messages: 1,359
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kila mchuma majanga basi hula na wakwao. Hakifi ng'o
     
  12. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mkuu Kurunzi, naona habari zako ni za udaku.
    Udaku kwa maana ya yale niliyohighlight kwa wino mwekundu.
    Makamba kwa taarifa zilizo wazi ndiye kinara wa kukikoroga chama na kukididimiza hata JK kupata matokeo ya chini kabisa kuliko marais waliopita.Siyo siri vile vile kuwa Sektreteriat chini ya Makamba ina utendaji hafifu na usio wa kisomi kuliko wakati mwingine wowote.
    Mkuu Kurunzi unajikoroga vile vile unaposema Makamba na Chiligati watateua wardhi(warithi?) wao katika sekretariet!!!
    Nafikiri hizo ndo nasema habari za udaku maana nitakuuliza ni kwa ubavu gani walio nao?
     
  13. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,286
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Ni udaku mtupu mkuu I second you.
     
  14. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,711
    Likes Received: 4,560
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapo kwenye RED hebu fanya editing tukuelewe, nimefunguwa mpaka kamusi sijakuelewa bado.
     
  15. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Safi sana waache watafunane wenyewe kwa wenyewe!~!!!!!!!!!!!!!!!! GOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOOD! I LIKE THAT!
     
  16. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Nimesimama kwenye kona ya uhuru na msimbazi.
     
  17. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Na bado watafarakana sana tu hadi wengine watahama nyie subirini mtaona mambo mengi sana
     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    who are the secretarieti?
     
  19. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    endelea kusimama hapo hapo nikupige picha!!!!!! Haa haa haaaaa!!!!!!
     
  20. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Makamba ndiyo mchawi halisi wa CCM, JK hilo analitambua lakini sijui nini kinamfanya kusita kuchukua hatua. Lakini angalizo langu mimi ni CCM kusoma alama za nyakati.
     
Loading...