Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika kipindi hiki cha mwanzo cha maandalizi ya katiba mpya,Rais Kikwete amefanya vizuri?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kalunguine, Feb 11, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Wana JF malumbano yalikuwa ni mengi sana wakati wa mchakato wa maandalizi ya kuelekea utayarishaji wa katiba mpya,Je Rais J . K Kikwete amefanya kile ambacho watanzania wanakitaka?
     
  2. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ukweli kajitahidi kuliko tulivyokua tukimdhania angekua anajiamini kidogo angeweza kuwa rais ambae tungemkumbuka sana.
     
Loading...