Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika kila unachokijua kuna kipya ndani.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Faddy, Nov 20, 2011.

  1. F

    Faddy Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna aliyejua mubarak atang'oka wala Gadafi atakufa kifo cha aibu na pia waarab watafanya kinacho endelea mashariki ya kati. Kama mtu anahisi wanahisi anawajua watanzania basi amekosea sana. Kwani wale watanzania wa ndiyo, sawa na wale wa hatuna la kufanya wamekwisha. Tujiandae kwani wenye shamba wanajiandaa kulilima wenyewe.
     
  2. m

    mwikumwiku Senior Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu ulikusudia kuwasilisha ujumbe gani! Kwa kifupi tundiko lako halieleweki!
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama unakusudia kuwalinganisha watanzania na waarabu basi pole sana.
     
  4. O

    Ok'neil Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yap! 20th century. Thats where you think we live at, coz its where you were supposed to exist. See beyond the blues.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,800
    Likes Received: 2,205
    Trophy Points: 280
    linaeleweka mkuu....jaribu kulisoma tena mara ya pili....
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ila kuna ukweli ndani yake ukifikiria zaidi..
     
  7. M

    Mwadada Senior Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli kabisa mambo yamebadilika. Wanasema usipokubali kubadilika,mabadiliko yatakubadili.
     
Loading...