Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika katiba mpya elimu ya nchi hii isimamiwe na nani na iwe na uhuru na ikaeje mbali na siasa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mansakankanmusa, May 6, 2012.

  1. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,443
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    ni muhim sna elimu na siasa vitengwe na katiba ndo mwake unaonaje? wewe mwana jf?
     
  2. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,443
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    wanasayansi tutawapataje kama elimu itaanzakupigwa mateke?
     
  3. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Mimi nashauri mfumo wa namba kwa watahiniwa badala ya kuandika majina yao halisi urudi
     
  4. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,443
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    ni kweli, lakini unadhani ndio dawa kweli? fikiria zaidi ya hapo bado sana
     
Loading...