Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika hili watanzania tuwe wazalendo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kamanda Moshi, Oct 21, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kamanda Moshi

    Kamanda Moshi JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,373
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Ndugu wana Jukwaa, heshima kwenu wote.

    Nimelazimika kuanzisha mada hii ili kujaribu kuwekana sawa katika vitu vidogo vidogo ambavyo tunakosea. Kwa muda sasa kumekuwa na chokochoke za mpakani kati ya Tanzania na Malawi. Ni kwa masikitiko makubwa ninawakilisha kilio changu kuona sisi wana JF ndio wa kwanza kupost post zinazoelekeza/kueleza nini jeshi letu linafanya, wapi kambi ya jeshi iliko nakadhalika. inawezekana hatujui madhara ya maneno yetu au kwa utoto/ujinga tunaona hizo ni habari za kujivunia.

    WanaJF wenzangu, hatupaswi kwa namna yeyote kutaja mahali au movement za vyombo vyetu vya ulinzi, tunapotaja hakutusaiidi lolote zaidi ya kumpa faida adui. Mliopita jeshini naamini mnaelewa vizuri sana ninayoyasema. kufahamu location za vifaa/vikosi/commanding post za unayepigana naye ni kujifakikishia 60% ya ushindi.

    Hivo basi ninawaomba kwa heshima na taadhima, muache kupost habari inayoelekeza mahali au movement za jeshi letu, huku ni kujisaliti wenyewe ndugu zangu.

    mnapopanga vita kitu cha kwanza ni kutafuta/kufanya military intelligence, na katika hiyo intelligence ni mnaangalia commanding areas, rada station, launching station nakadhalika, sasa sisi wana JF ndio tunaokuwa wa kwanza kumpa adui faida kwa kumsaidia kujua wapi kuna nini na nini.

    Nawaomba Mods mfute mara moja post zote zinazoelekeza/kueleza movement za Jeshi letu. Hii ni muhimu sana kwa national Security.

    najichanganua kama mmoja wa wananchi watiifu kwa nchi yangu Tanzania, naamini katika Tanzania moja huru na inayoheshimika katika mipaka yake. kwangu mimi TANZANIA KWANZA NDIPO ZIFUATE SIASA ZA CHADEMA NA CCM.

    BILA TANZANIA HAKUNA CHADEMA WALA CCM. TUIPENDE NCHI YETU TUWE WAZALENDO WA KUPIGA VITA RUSHWA, UMASKINI, UJINGA NA MARADHI.

    TANZANIA KWANZA..mengine yatafuata.
    Asanteni.

    ==========
    Taarifa:
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Naunga mkono hoja, na ningeomba sana MODs waweke vidole vyao kwenye DELETE button saa zote. Unless is absolutely neccesary hata kama utaona ndege ya jeshi letu inapita tafadhali usiandike. Tofauti za kiitikadi ni humu ndani, nje ya mipaka sisi wote ni watanzania.
     
  3. m

    mokti Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Sep 20, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakubaliana na wewe asilimia kwa mia.
     
  4. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Tumekusoma Mkuu na uko sahihi. Hilo wote tumeliona ingawa yawezekana wachache tumeelewa.
     
  5. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa ushauri wako wa busara naomba nisiendelee kuyataja majukumu ya jeshi katika thread yangu, "Vijue vyeo vya jeshi la polisi...viko 16" na wala sitauanzisha ule uzi kuhusu JWTZ. Kiukweli mtandao huu unapendwa sana hapa SA na imagine watu kila kona wanauangalia.........intelijensia ya waMalawi iko humu JF.
     
  6. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja. Kuna wengine humu wanafikiri Jeshi letu likizidiwa na adui ni aiubu Kwa JK, Kumbe ni aibu yetu sote kama Taifa.

    Amkeni............Uzalendo kwanza
     
  7. A

    Abuubakar munis Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu uko sahihi na nakubaliana na wewe kwa manufaa ya usalama wa nchi yetu...MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  8. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni kweli nakuunga mkono si mambo ya kutangaza tangaza haya. Hakuna jinsi nawaomba mkiona lolote msitupie hapa jamvini, maana JF ni dunia nzima kwa sasa cyber intelligence ya malawi inalala na kuamkia Jamiiforums na mnajua siku hizi google wanafanya translation ya lugha karibu zote duniani hakuna jinsi ukiona toa taarifa katika vyombio vya usalama kama ni tatizo. Mtoa mada ur 100% correct.
     
  9. Isalia

    Isalia JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Safi sana maelezo uliyoyatoa ila kuna watu sijui kama watakuelewa kwani vyama vimewakaa kichwani kuliko hata mungu alie waumba
     
  10. Azipa

    Azipa JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 1,068
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu, ile Marekani & Uingereza na washirika wao walipokuwa wanaipiga Iraq mbona tulikuwa tunaona live CNN na SKYNEWS!

    Hawakuwa wanahatarisha kuruhusu camera kwenye chimbo zao?

    Mimi naona kwa dunia ya sasa huwezi kuzuia hilo. Cha msingi uwe na mbinu nzuri za vita
     
  11. r

    raymg JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahsante kamanda MOSHI.....
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Well said mkuu
     
  13. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana kabisa na mleta mada,watu wamejisahau sana
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Unachanganya habari hapo
     
  15. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa ila kuna wale wapenda sifa na hapa mods inabidi wawe makini
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Inaeleweka mkuu...Utanzania kwanza hayo mengine baadae sana.
     
  17. F

    FJM JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kiongozi, unaweza kuwasiliana na MODs ili wauweke pembeni ule uzi unaohusu jeshi, walao kwa sasa?
     
  18. leloch

    leloch JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    big up...
     
  19. M

    Magurudumu JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,737
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Uko sahihi kabisa. Moderator ange-delete kila comment inayozungumzia mambo ya JWTZ kabla hajaitoa.
     
  20. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Sawa kabisa
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...