Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika hili,uwongo unafaa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Jaguar, Jul 26, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umetoka out na mkeo/girlfriend,then anakuuliza;'Honey,how do I look today?'.Ukimcheki unaona wazi wazi kachukiza ile mbaya,unamjibuje?
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Mimi ninamjibu kama ninavyomuona,.......nikimuambia yuko poa atarudia kuzivaa
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Umechukiza ile mbaya darling? Sasa kuna cha kufikiri hapo jifunze kuwa mkweli
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa wewe mpaka utoke nae out akiwa AMECHUKIZA unakua umefungwa mdomo na kufuli ama?!Mrekebishe tangu nyumbani....mara nyingi mtu akivaa akatoka kama kituko au hata akasahau kufunga zipu atakaekosolewa/onekana sio ni yule anaetembea nae kwa kushindwa na kumrekebisha au kumshtua mwenzake ajiweke sawa.Kwahiyo wewe ndo unaishia kuonekana wa ajabu zaidi kuliko hata mvaaji.
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tujenge tabia ya kuelezana ukweli kabla ya kutoka nje! Tupendane jamani!
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    Jul 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    ukishindwa kumweleza wewe toka home nani atamweleza zaidi ya kuchekwa wote 2.... mweleze ukweli kabla aibu haijawafika
     
  7. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,511
    Likes Received: 3,656
    Trophy Points: 280
    Du, aisee mi ntamwambia..ila approach tu ndo itakua tofauti.
    something like, "Darling, mbona usivae lile gauni lekundu? Litamatch na venue...ama unasemaje sweetheart!??"
     
  8. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kama bado hatujaondoka home namwambia kabisa "bwana hujatoka fresh"
    change 1 2 3 n.k.
    kama hajaniuliza na kama hajapendeza (amechukiza) nitamwambia, na nitamwelekeza nini abadilishe
    ili kiweje ili nini!
    katika mapenzi ya dhati, ukipendeza ni fahari kw mpenzi wako, na yeye akipendeza ni fahari kwako.
     
  9. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni kwa wife unayetokanae nyumba moja,vipi kwa girlfriend ambaye hamtoki nae the same house,we upo sehemu fulani unamsubiri aje au yeye ndo kakutangulia anapata vinywaji mdogo mdogo wakati anakusubiri?
     
Loading...