Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika hili UDSM wako sahihi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tindikalikali, May 7, 2011.

  1. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Toka juzi wanafunzi wa UDSM wanaoishi Mabibo Hostel wamegoma kupanda shato wakishinikiza nauli ishuke toka sh. 300 had sh 250. Hawa wanataka nauli ipungue pasipo kufikiri kwanini zimepanda. Mi nadhani ingekuwa busara na uzalendo kama wangeandamana kushinikiza kodi zipunguzwe kwenye mafuta maana siyo wao tu wanaoumia na hizi nauli.:israel:
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Wajinga hao! Mi jana nilikuwa na pindi saa 3 nikaamka ki-afsa saa mbili unusu, he! Nafika nje sioni gari wala watu, ikabidi nile SP mpaka Ubungo, kutokana na muda ikabidi nichukue gari mpaka utawala... Afu wanaojifanya wanaharakati ndo wale wanaopanda gari siku za test tu, afu wanajifanya wana uchungu! Aaaaaaaaagh!
     
  3. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,400
    Likes Received: 1,082
    Trophy Points: 280
    Tanzania bila kukogama haki aipatikani.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,257
    Likes Received: 5,820
    Trophy Points: 280
    shato ni nini?
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    ni gari za kusafirisha wanafunzi kutoka Hosteli ya Mabibo kwenda Kampasi ya Mlimani na kurudi.
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Sio mpaka migomo ya kipumbavu, mamegomea hayo magari kwa 300, sasa ni ama upande gari mbili kwa 600 au upige TZ 11.... Kitu cha Rav 2!
     
  7. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Hiki ndo kizazi chetu ambacho kinadhani kugomea mambo ndiyo maisha. Waache wagome, finally watapakia.
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Akili zao fupi, imagine mtu anaitisha mgomo eti anataka bei ya chipsi kwenye cafe ishuke mpaka 700. Hajiulizi bei ya viazi, mafuta, cost za kumlipa mfanyikazi ni ngapi, yeye anataka bei ishuke tu! Mimi ni mwanafunzi wa chuo kikuu cha TAIFA, lakini kwa hili hapana, THE BIG NO!
     
Loading...