Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika hili tuwe makini...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ADUI, Sep 16, 2011.

  1. ADUI

    ADUI Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    View attachment 37418

    Hii ni picha ya kwanza mimi kuiona kuhusiana na kuzama kwa MV spice islander...

    View attachment 37418

    Na hii ni picha inayoonesha kuzama kwa passanger ferry ya Trans Asia shipping lines iitwayo Asia Malaysia, hii ilitokea tarehe 31 July. Check out this link. United Filipino Seafarers

    Mimi kwa macho yangu naona hii picha ni moja, sasa iweje moja iwe mv spice islander na nyingine Asia malaysia. Picha hii imesambaa kila kona kwny blogs na sehemu mbalimbali za kupatia habari. Je ni nani aliyeisambaza picha hii? na je tumedanganywa mangapi na vyanzo pamoja na vyombo vyetu vya habari?

    Tuwe macho.
     
Loading...