Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika Hili kweli PINDA Kapinda kwelikweli.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ngandema Bwila, Mar 2, 2011.

  1. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nashindwa kuelewa kwamba ni uzembe au ulevi wa madaraka au ndio uwezo wake wachambua mabo ulipofikia. Pinda anawezaje kuwambia watu haohao, siku hiyo hiyo, wakati huohuo na sehemu hiyo hiyo, kauli mbili zinazo pingana na kutaka watu wote waamini kuwa yuko sawa. Akizungumzia uchaguzi wa Meya wa Jiji la Arusha Bungeni Pinda alidai, ''Kwa hesabu za kawaida hata mtoto wa darasa la saba anjua kuwa CCM yenye wabunge 16 haiwezi kushindwa na Chadema yenye wabunge 14.'' Lakini Pinda huyo huyo analiambia bunge, Uchaguzi wa naibu meya ulifanyika na diwani wa TLP ambaye yuko mmoja tu aliwashinda wabunge 16 wa CCM, tana kwa kura zote 17!!. Sipendi kuamini kuwa PM ni kihiyo lakini kwa uelewa huu, bora aende akaendeleze ukulima wake huko Katavi.
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,751
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    Kumbukeni alishakiri kwamba Mafisadi wana nguvu sana kuliko serikali yake.....

    sasa huyu ni Waziri Mkuu kweli au kivuli?
     
  3. sijuikitu

    sijuikitu JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanachosha
     
  4. Maganga Mkweli

    Maganga Mkweli JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 2,060
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kwa upande wake, mshtakiwa huyo aliomba apunguziwe adhabu kwa madai kwamba ana familia inayomtegemea akiwemo mke na mtoto pamoja kusumbuliwa na maradhi ya tumbo ambayo yamekuwa yakimsumbua kwa muda mrefu sasa.
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbona sielewi! au channels zimeingiliana?
     
  6. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,472
    Likes Received: 2,677
    Trophy Points: 280
    wrong number hiyo.....
     
  7. T

    Tata JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,236
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wailing PM.
     
  8. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2011
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 998
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sure, Anafaa ajiunge na kile Kikudi cha wanaolia misibani kwa kukodishwa!

     
  9. birungi

    birungi JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 388
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ukistaajabu ya lowasa utaona ya pinda.
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    tehe tehe tehe! Yan umeifanya lnch yng kuwa vry 9c. Thnx sn!
     
  11. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hivi jamani hakuna waziri mkuu kivuli?maana hapa hakuna pm.
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Mar 2, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,799
    Trophy Points: 280
    Njaa mbaya!!
     
  13. mafiakisiwani

    mafiakisiwani JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kazi ipo Tz
     
  14. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmm! huyo ndio mtoto wa mkulima!
     
Loading...