Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika hatua kama hii unaweza kuvunja mahusiano??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jamii01, Sep 30, 2011.

  1. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #1
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,742
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Nimekuwa na urafiki na dada mmoja kama miaka saba hivi imepita baada ya hapo nikamwambia mie napenda huwe mpenzi wangu mungu akipenda tuwe pamoja..yule dada akakubali tuakaanza safari ya mahusiano ki kimapenzi..tumendelea kwa kipindi kirefu tukavumiliana katika kila hari na kuombeana misamaha kibao kila mmoja wetu anapokosea kwa mwenzake,tumendelea nikafikia hatua ya kutoa mahari na familia zetu zikakutana na kufahamiana na kuwa kama ndugu baada ya hapo tukatangaza rasmi ndoa,wazazi wakafurahi wakasherekea kwa sana,
    Shida sasa inakuja hivi huyu dada nimetokea kumchoka ghafla na upendo umepotea ghafla..ajaniudhi wala sijamuudhi..na wala hakuna shida yoyote,yaani nikimuona namchukia si mchezo hadi najuta kwa nini nimemposa,nilikwisha kumwambia jinsi ninavyojisikia juu yake akasema siku nikimwacha tu anajiua..Je katika mazingira kama haya naweza kuvunja kila kitu?je upande wa wazazi wetu pande zote mbili itakuwaje?best wangu anasema nijipe moyo mambo yatakuwa powa baadaye lakini naona kama napoteza mda na huyu dada..na nikitaka kumwacha nimwache katika mazingira gani ambayo roho yake itabaki salama?
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Kuna mdau ashawahi kuleta mada kama hii humu ndani,kama sikosei Mwanajamii1 alimshauri kwamba katika mapenzi haya mambo huwa yako ni kama kakiwingu kanakufunika uso kidogo kwa muda na baadae penzi linarudi.Stay put ni hali ya muda tu itapita na penzi lenu litaendelea kama kawa.
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    just a phase it will pass
     
  4. G

    Gucci lady New Member

    #4
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani, usimuache wewe kuwa na uvumilivu you never know hata ukimuacha huyo dada, utakuja kuregret hapo baadae, unaweza ukakosa chance kama hyo,( wanasema, Golden chance never come twice,) na ukija kumfuata tena inatakua too late! So take easy n you hv 2 thnk twice b4 that action brother..!! TAKE CARE!
     
  5. The great R

    The great R Senior Member

    #5
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kakaka kuwa muazi ili tuweze kusaidia na naomba useme tu nini kinakufanya ukimuona tu unamchukia sisis wote humu niwatu wazima
     
  6. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,742
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Hakuna alichonifanyia kitu kibaya huyu Dada..na hata ndugu zangu wanamfagilia kinoma,hasa mother ni balaa anapiga naye story utadhani yeye ndiyo mtoto,ila mie ndiyo habari sina.Alafu balaa jingine brother zake huyu dada tumekwisha kuwa mabest tunapiga story nibalaa sometimes tunatoka wote weekend,sababu wamekwisha kuwa watu wazima basi huwa wananipigia story za ndoa si mchezo ila wangejua niliyobeba moyoni du hata sijui..
     
  7. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna nguvu za giza zimeingia ndani, muzikemee kwa jina la Yesu
     
  8. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Inatokea sana, usimwache baada ya muda utagundua unampenda sana, kwenye mahusiano kuna hali kama hiyo unaipotezea tu kwa muda utaona inarudia kawaida
     
  9. N

    Nytemare Member

    #9
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyo ni satan mshinde kiume..kuna kitu katika mapenz kinaitwa siku kama hizi"itafika kipind utaona upendo unakuja wenyewe kama zamani...hukufanya makosa kumchagua umuoe ila unafanya makosa kutaman wengine,UPENDO UTARUDI PINDI HUYO UNAYEMTAMANI NJE YA NDOA utapomuona na mwanaume mwingine kwani hawara huwa na wapenz weng..TULIA NA WAKO
     
  10. The great R

    The great R Senior Member

    #10
    Sep 30, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ok,kusitisha sio vibaya.
    Wewe piga magoti muombe Mungu,mwambie kama ni yeye amua wewe umuoe huyo dada basi na iwe hivyo na kama ni mpamgo wake mwambie Mungu akuamulie,ikiwezekana sindikiza maombi haya kwa kufunga Mungu atakujibu na hata kama ni kuivunja itavunjiaka na najua yeye huyo dada atakua na hali gani na kama ni kujiua utakua ndio wakati wake umefika mana wewe huwezi zuia kufo chake hata kama mtakua ndoani.
    Ni bora ivunjwe kama hujiskii tena kuliko mkishaifunga na yeye ndio mwanamke kuivunja itakucost sana.
    BORA LAWAMA KULIKO FEDHEHA
     
  11. v

    valid statement JF-Expert Member

    #11
    Sep 30, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mapenzi ndo yalivo.tulia upigwe PINGU ya Maisha ukae nae.hilo pepo la kumchoka mapema likutoke katika jiina la....
     
  12. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #12
    Sep 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Sogeza mbele tarehe ya harusi; kama waweza chukua likizo uwe mbali naye kwa muda. Tengeneza Mazingira ya kummiss mapenzi yatarudi.

    Mimi nafikiri ni uoga tu, na hiyo huwatokea wengi tu! Pia shetani yupo, kama ni muumuni sali sana!
     
  13. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #13
    Sep 30, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,742
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Usingekuwa mpango wa mungu naamin tungekuwa tumeachana toka zamani..bado nilipitia kipindi kigumu cha maisha nilipoteza kazi na biashara zikawa mbaya bado huyu dada alivumilia na kunisaidia na kunipa moyo kuliko maelezo..sasa kwa nini hari kama hii itokee hatua za mwishoni?

    Kaunga
    KAUNGA..Kuhusiana na kusogeza arusi mbele bwana nilimshirikisha bro.wangu ebwana alinitukana kama mtoto vile hadi nikakata na cim..hatujaongea mpaka leo tena ilikuwa Juzi.hahahahaha
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    wanasema mapenzi ni kama nyumba hivi....

    kuna nyumba unaiona nzuri mno but huipendi.....

    nyingine ya kawaida but unaitamani mpaka basi.......

    chukua likizo ya kwako binafsi kama wiki moja hivi,ukirudi utajua nini ufanye
     
  15. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #15
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa maelezo uliyotoa ya uvumilivu woote huo sasa sijui unataka mke wa aina gani, shauri yako makurumbembe yapo tena yatakudaka kwa mikono miwili...angalia sana pia sali huwezi jua ya dunia
     
  16. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #16
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    We unachukuaga likizo, na ukimaliza likizo unakuwa kawaida?
     
  17. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #17
    Sep 30, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kwani ukimuoa hata kama humpendi una hasara gani???mie naonaga kwa mwanaume haisumbui,sie wanawake ndio baada ya muda na tukishaolewa na kuachika ndio taabu kusettle tena na mtu, ila mwanaume yeye saa zote katika umri wowote akiamua kuoa anaweza kuoa,so wewe muoe hivyo hiyo hata kama humpendi with time mapenzi yatakuja na yasipokuja huna hasara unamwacha tu ukijisikia.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Sep 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    kabisaaaaaa
     
  19. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #19
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    basi ushauri mzuri sana huu, bwana harusi aufate ila sasa na haya
    maandalizi ya harusi sijui itakuwaje
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Sep 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama ni hilo tu usimwache mwombe sana mungu akuongoze
     
Loading...