Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

katika hali ya kutongoza

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by fundiaminy, Oct 22, 2011.

  1. fundiaminy

    fundiaminy JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 358
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa flani alipata demu msafiii.akaamua kumpia saundi.katika hali ya kumwaga mistari ghafla bunduki yake ikasmama..dah.jamaa ilibidi aende chemba na kufungua zipu na kutoa bunduki yake na kuiambia kwa hasira "haya katongoze wewe kwa tamaa zako!!!"
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wewee Teh Teh Teh.
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hahahahahaaa hyo ni noumer mkuu
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    Hii ni noumer
     
  5. dony2680

    dony2680 JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    prof ndumila kuwili wa sani balaa
     
  6. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Inampa backup na kutoa msisitizo
     
  7. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dhana ya uwajibikaji ndo imechukua nafasi!
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,965
    Trophy Points: 280
    ah haa haaaa haaaa.................mana alikua ana kihere here akati mdomo ndo ulitakiwi uhusike afu ye aje amalize siku nyingine
     
  9. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaaaaaaaaaaaaaaa loh!
     
  10. yangoma

    yangoma Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    zamu yake ilikuwa bado tehe teh
     
  11. M

    Mzalendoo Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiungo kimoja cha mwili wako kikikukosea adabu kiondoe mkuu.
     
  12. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kiungo hakikuwa na subra duh
     
  13. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hii nayo kali ya kufungia wiki endi, kwi kwi kwi kwiiiiiiiiiiii!
     
  14. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hii mbona ya kawaida kabisa
     
  15. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #15
    Oct 23, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna mwingine baada ya kutokea hali kama hiyo akaiambia 'dogo usiwe na haraka nikimaliza kumsomesha nawe utafurahi'
     
  16. Mkale

    Mkale JF-Expert Member

    #16
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 284
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Safi sna, mjomba.. ii imekaa poa.
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Oct 23, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    utabak na kiungo cha kuondolea vingne
     
  18. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #18
    Oct 23, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    toa yako tuione ndo tuseme hii ni ya kawaida. au nyie ndo walewale
    wataalamu wa kukosoa, lakini mkipewa nyie....matope si matope.
    kwanza sisi tunatafuta za kawaida, hatuhitaji ambazo si za kawaida
    kwani zinakuwa hazina ukweli.(reality)
     
  19. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #19
    Oct 23, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Who are you ?
     
  20. ngulinho

    ngulinho JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alafu???
     
Loading...