Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katika hali ya kutatanisha TBC1 warusha mkutano wa CHADEMA badala ya CCM

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by KOMBAJR, Mar 31, 2012.

  1. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pamoja na Roho mbaya na biase ya TBC kwa CDM leo imewatia aibu pale walipokuwa wanataka kuonyesha mkutano wa leo wakati BWM anaongea lakini kilichotokea badala ya kuonyesha mkutano wa ccm matokeo yake akaonyesha Nassari anahutubia.ameona aibu mbaya
    Mwisho wa ubaya aibu.mkutano wa magamba umekosa coverage TBC kitu ambacho akijawahi kutokea.
    Source.TBC news mtangazaji amina mollel

    Angalie Video uone mwenyewe


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    imekula kwao!
     
  3. P

    Papaya Senior Member

    #3
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Malipo ni hapa hapa. Kamanda Nassari katokea kiulainiii akitoa sera zake. Magamba mwisho u karibu. CDM tulianza na Mungu na tunamaliza na Mungu
     
  4. m

    manyani Member

    #4
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulianza na Mungu na tutamaliza na Mungu.....sio kwamba wamependa ila kilichotokea ni kwa mkono wa aliyezaidi ya wao... wenye akili wanatambua kuwa huu ndio mwisho waooo... Peopleeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeees!
    :lock1:
     
  5. m

    manyani Member

    #5
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I like this!
     
  6. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #6
    Mar 31, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Hakika magamba wako pabovu!
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Aangalie wasije wakamtimua kazi hahahahaha
     
  8. m

    manyani Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 29, 2012
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamtimue tuu ajiunge na M4C... maana huko aliko hakuna maana tena....., nimeshangaaa sana pia... kuona Kijana Nassari anamwaga sera tofauti na walivyotarajia magamba
     
  9. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    aiseeeeeeeee Mungu mkubwa always.
     
  10. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Thanx God
     
  11. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Wasi wasi wangu ni kwamba huyo fundi mitambo wa leo kibarua kitaota nyasi.
     
  12. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha haaa kweli, mungu yu upande wetu!
     
  13. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #13
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    leo nimefurahishwa kwa mara ya kwanza na kosa la kihabari lililofanywa na televisheni ya chama (yaani TBC)
    habari yenyewe ilikuwa inahusu taarifa ya Arumeru Mashariki, kama kawaida wakasema kampeni zimefungwa jioni na nini,
    sasa wakasema ooh, raisi msaafu BWM amefunga kampeni na mgombea wa ccm amezungumza...tujiunge na mwandishi wetu! mara badala ya kutoa BMW na CCM, wakatoa mkutano wa chadema joshua nassari akamwaga sera, mara wakaikata, ooh samahani habari iliyokusudiwa imekuwa na tatizo...duh
    kumbe hawa jamaa huwa wanakuwepo kwenye mikutano ya chadema sema hawataki kutoa habari zao..au wanazikata makusudi
     
  14. P

    Papaya Senior Member

    #14
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Magamba wameitaarifu tbc1 waweke kipindi maalum saa tatu kamili kuonyesha hitimisho la kampeni zao. Hata wasipoonyesha kampeni za CDM haijalishi kwani kamanda Nasari walimpa coverage wakati muafaka.Tulianza na Mungu na tunamaliza Na Mungu vilevile
     
  15. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #15
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wellsaid mkuu!Nahisi wakubwa wamewakoromea TBC katika kutakurekebisha makosa yao wamesema saa tatu usiku wataonyesha mikutano ya kufungia kampeni. Amina mollel amekosa raha na amani kabisa
    Stay tune tuone wachakachuaji plus
    Mytake:wamesha edit picha ili ionyeshe mikutano waliyokuwa na audiance kubwa
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ni kawaida yao.
    Ni wachemkaji hadi inashangaza, hivi hakuna msimamizi wa vipindi?

    Nimeiona hiyo habari nikacheka tu.
     
  17. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #17
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Atajuta kufanya kazi TV ya magamba ila karibu tunaizika soon
     
  18. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #18
    Mar 31, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa ufupi nilikuwa nataka kuipa hii thread tbc wamtangaza nassari kuwa mbunge wa meru.
     
  19. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #19
    Mar 31, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu aliniacha hoi mchana! Eti tbc sasa hivi inaitwa TB CCM. Hahahaha.
     
  20. M

    Molemo JF-Expert Member

    #20
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Msipokiri ukuu wa Mungu hata mawe yatapaaza sauti.
     
Loading...