Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

katika basi mama na mwana

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by felinda, Jun 26, 2012.

  1. felinda

    felinda JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 351
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    katika basi mama mmoja alitaka kumnyonyesha mtoto.mtoto akakataa,mama akamwambia ''nyonya kama hutaki nampa anko anyonye'' anko ni kaka mmoja abiria aliyeketi na huyo mama. Mtoto akanyonya kidogo akaacha.Mama akamtishia tena kumpa anko.Ndipo yule kaka kwa hamaki akasema ''mama uwe na msimamo.Unajua nimepitiliza vituo vinne kwa ajili yako,hebu kuwa mkweli!! unanipa ninyonye au nishuke.
     
  2. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Duh kazi kweli kweli
     
  3. magdarena

    magdarena Member

    #3
    Jun 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hahahahahhahahaha. Hiyo kali
     
Loading...