Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu yupi wa wizara ni mwizi wakutupwa........?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by only83, Mar 29, 2011.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Katika kipindi cha Je Tutafika kinachoongozwa na Mzee Makwaiya aka mwanachama mfu wa CCM Kada wa siku nyingi wa CCM DR Hans Kitine ametoa kauli mbalimbali...Lakini kuna moja alilisisitiza mpaka hakaomba msamaha kama amevuka mipaka..ALIDAI KUWA KUNA KATIBU MMOJA WA WIZARA MOJA KUBWA NI MWIZI MKUBWA WA MALI ZA UMMA NA WATU WENGI WANAFAHAMU EVEN RAIA WA KAWAIDA KAMA SISI,ZAIDI YA YOTE JK NA USALAMA WA TAIFA WANAMJUA LAKINI ANASHANGAA ACHUKULIWI HATUA NA BADO ANAENDELEA KUDUNDA..wanaJF napenda kumjua huyo katibu kwa jina,maana Kitine amemzungumzia kwa uchungu sana....
     
  2. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Lowassa:embarassed2:
     
  3. Lyampinga

    Lyampinga Senior Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Blandina Nyoni ​
    wa wizara ya afya
     
  4. O

    Omumura JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kama sio blandina Nyoni wa Afya, basi atakuwa Maimuna Tarishi aliyetolewa Tamisemi kwenda Maliasili ili
    aendelee kuzitafuna tena!
     
Loading...