Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu wa UVCCM Wilaya ya Karagwe afukuzwa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mathias Byabato, May 5, 2012.

  1. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Imemalizika press conference hivi punde hapa bk,kikao cha UVCCM Mkoa wa Kagera kimemfukuza katibu wa UVCCM wilaya ya Karagwe kwa madai ya utovu wa nidhamu na kutofuata matakwa ya chama.

    Kwamba hafai kuitwa katibu wa UVCCM na wametuma mapendekezo yao hao kwa UVCCM Taifa

    Sababu nyingine nje ya press conference nitawajuza baadaye..................................


    byabato
     
  2. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ukiona hivyo jua huyo ni mchapa kazi na hataki upumbavu
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,441
    Trophy Points: 280
    Anaitwa nani?
     
  4. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,220
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Mh! wameona waanze kujifanya kuwafukuza sababu wanajua muda sio mrefu UVCCM itabaki ya watoto wa wakubwa tu, yetu macho na masikio ikifika 2015 basi lao litabaki na vibabu tu na watoto wao.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    wazibia kwenye ulaji huyoo
     
  6. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    rufunyo nkinda
     
  7. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mti mmoja unaweza ukatengeneza njiti za kiberiti zaidi ya milioni moja wakati huohuo Njiti moja ya kiberiti (Godbless Lema) ikiwaka huuchoma msitu wenye miti zaidi ya milioni moja,Mwenye kuelewa na aelewe
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ndo ujinga wa ccm anaowazibia wanamwona kama msaliti!
     
  9. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,105
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Labda wamemshtukia alitaka kwenda CDM wao wakaona ni vema wakamfukuza mapema kabla ya kujiondoa.
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    May 5, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,441
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu!
     
  11. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #11
    May 5, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ok 'wanasafisha chama'??!!

    Au wanazikana!!???
     
  12. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    iyo kumbe ni system nzima...pia kuna waziri walivoona anachapa sana kazi wakasema tumeamua kumweka kwenye vitoeo...matokeo yake kaibua bonge la kashfa baharini wameamua kumweka mahala pake
     
  13. Chona

    Chona JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Dhambi ya kuchakachua matokeo ya uchaguzi 2010 yaliyokuwa yamempa ushindi mgombea ubunge wa CDM haitawaacha CCM salama. Dhuluma kwa wananchi, ni dhambi kubwa.
     
  14. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #14
    May 5, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Jimbo lile lingekuwa la CDM..Gosh!sisiemu cku zako znaesabika?
     
  15. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #15
    May 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    T
    nimekuelewa mkuu
     
  16. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #16
    May 5, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Unasema wamemfukuza. Sasa mapendekezo gani yaliyotumwa UVCCM Taifa?
     
  17. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #17
    May 5, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    M4C inaivulaga ccm...
     
  18. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #18
    May 5, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hekima hii. Uki chadena au?
     
  19. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #19
    May 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Sasa kazi imeanza. Naomba aje CHADEMA. Tutampa kazi ya kuwavua samaki wa Nyakaiga, kayanga, kaisho, ishozi na pale kwenye ule mlima ukitoka gereza la kitengule panaitwaje pale juu kwenye kilele cha mlimani wenye kona nyingi..? Yule jamaa ni Rafiki yake Alfred Rwakatare, bila shaka karagwe inakombolewa soon. baada ya hapo M4C inabidi ihamie Ngara. Samahani sana bwana Sam Ruhuza, lile jimbo la ngara umegombea mara mbili mfululizo umeshindwa sasa chadema tunakuja, chagua moja kujiunga chadema au ccm.
     
  20. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #20
    May 5, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    i know him personally, (bw lufunyo nkinda) nimesoma nae uyu, nimekuwa nikimlaumu sana kuwafanyia kazi magamba lakini wapi alikuwa hakinipuuza, natmai kapata alichokuwa akikiitaji
    kwenda uko karagwa ni kwamba alipewa uamisho akitokea wilaya ya kibiti (wilaya moja ukitokea mbagala kuelekea mikoa a kusini), kwao ni ubungo kibangu kwa baba ake mzazi.
    natmai atajiunga na chadema kwani hataki masiala na mambo ya usanii hasa za wenzake CCM ndo ata kakorofishana nao
     
Loading...