Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu wa TLP afukuzwa kazi...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zumbemkuu, Jul 9, 2011.

  1. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #1
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Katibu wa TLP taifa ametimuliwa kazi leo na Mwenyekiti wa chama hicho mh. Mrema.

    Source: ITV habari
     
  2. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #2
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,510
    Trophy Points: 280
    Duh...nimecheka sana leo.Yaani jamani kuna vyama vyenye Burudani Tanzania hii.
     
  3. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #3
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    ha ha ha ha ha ha! mkuu nilikuwa najiuliza hii thread niiweke kule kwenye jukwaa la funs nini? binafsi nilicheka sana, kumbe na wewe uliona!
     
  4. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2011
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,397
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    TLP ndo nini? Hivi ata Mrema ni mh jamani kwa lip?!!! Acheni kujidharirisha bw.
     
  5. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mrema vyama anavyokuwa mwenyekiti anaviendesha kama kiosk chake cha vinywaji baridi. Ina maana Mbowe anaweza kuhamka tu na kumfuza Dr Slaa?

    Please vyama vipewe grade sasa this is too LOW au alikuwa amelala?
     
  6. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #6
    Jul 9, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 135
    Kwani Katibu mkuu wao anateuliwa na Mrema au wanachama wana mwaga kura ?
    TLP bado ipo hai kweli ?na hasa mikoani na hata Dar ?
     
  7. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #7
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Jamaa walikuwa wanafanya kama ze comedi!
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Jul 9, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ni kama chama cha watu wa magamba. Walimng'ang'ania Mrema kumpa wadhifa wa uenyekiti wa kamati ya mahesabu ya serikali za mitaa (LAAC) kumbe mtu mwenyewe ni kichekesho!
     
  9. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #9
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Kuna mkutano wa chama cha TLP ulikaa ndio umeamua au Mrema ndio kamfukuza?
     
  10. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #10
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    mkuu ungeona namna anavyofukuzwa, ha ha ha ha ha ha! halafu na huyo anayefukuzwa naye hamnazo kidogo, yupo nje anasema hana nauli anadai pesa yake ya posho.
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    mkuu kulikuwa na mkutano, lakini show ilikuwa inaonyeshwa kwa mrema na huyo bwana anayefukuzwa, nimeshindwa kusilikiza hata jina lake kwa jinsi nilivyokuwa nacheka.
     
  12. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #12
    Jul 9, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    hahahaha hivi hakuna tume ya kuratibu mwenendo wa vyama vya siasa hasa kama vina udikta,
    nadhani mrema katengeza sheria/kanuni za chama magama mwenyekiti mwisho na ndiye kamati kuu na halimashauri kuu
     
  13. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #13
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,510
    Trophy Points: 280
    Ila kwa kweli nidhamu hakuna.Ukiona chama cha siasa kinafanya mambo kama yale basi ujue kuna Tatizo.Nilicheka sana jamaa walivyokuwa wanajibizana na kuvutana hadi jama akafikia conclussion sasa anataka posho yake ya leo,mara huwezi kunifukuza .loh! They have made my day!
     
  14. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #14
    Jul 9, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 645
    Trophy Points: 280
    Jaman mmekosa komedi nzuriii hadi mtoto wangu wa darasa la kwanza amecheka kwa taarifa zaidi jaribun kuvzia taarifa za habari hapo asubuh Itv or tbc
     
  15. Ben Saanane

    Ben Saanane Verified User

    #15
    Jul 9, 2011
    Joined: Jan 18, 2007
    Messages: 14,605
    Likes Received: 3,510
    Trophy Points: 280
    Ni Hamad Tao
     
  16. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #16
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    yes! huyu bwana hata wiki jana alikuwa na mvutano na mwenyekiti wake kupitia vyombo vya habari.
     
  17. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #17
    Jul 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,648
    Likes Received: 1,532
    Trophy Points: 280
    Sorry! Hivi huyu jamaa ni kabila gani?
     
  18. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #18
    Jul 9, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    aisee hata mimi sijui, ila ni mtanzania, unataka umlinganishe ubongo wake na kabila lake nini? ila jamaa alikuwa anafanania sana na chama chake.
     
  19. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #19
    Jul 9, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,545
    Likes Received: 306
    Trophy Points: 180
    kuna baadhi ya vyama vinaharibu kabisa maana ya neno chama
    .
     
  20. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #20
    Jul 9, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    cjui utaratibu ndani ya TLP ukoje juu ya nafasi za uongozi, Mwenyekiti anakuwa ndie mwamuzi wa mwisho ama kuna viikao vinapaswa kukaa kupitisha maamuzi
     
Loading...