Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu wa Mufti Zanzibar (Sheikh Soraga) amwagiwa tindikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by silent lion, Nov 6, 2012.

  1. s

    silent lion JF-Expert Member

    #1
    Nov 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 476
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Habari kutoka chanzo cha kuaminika zinasema Sheikh Soraga amemwagiwa tindi kali na watu wasiojulikana asubuhi ya leo wakati akiwa katika mazoezi.

    hivi sasa inasemekana yuko njiani kuelekea Dar kwa matibabu.

    Sheikh Soraga ni pro-government na ni 'critic' mkubwa wa Uamsho. Katika hotuba yake ya Sala ya Iddi, aliiponda sana jumuiya hii. Sasa whether there is causal relationship between the two, ni kazi ya vyombo vya dola kung'amua

    -------------------UPDATE-----------------------
     
  2. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Duh?!Hali ikoje lakini huko aliko? ilikuwa ni Z'bar mkuu?..Namtakia afya njema.
     
  3. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,716
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Baada ya kuchoma makanisa wameamia sasa wao kwa wao..
     
  4. M

    Magesi JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katibu wa muft wa UAMSHO SHEKH FADHIL SORAGA AMEMWAGIWA TINDIKAL NA WATU WASIOJULIKANA ASBUH HII HUKO ZANZBAR NA HALI YAKE NI MBAYA AMESAFIRISHWA KUPELEKWA MUHIMBILI MUDA HUU SOURC FB WALL YA UAMSHO
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,237
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mwisho wa siku tutawajua perpetrators wote kwa sura zao!
    Kama nchi yetu ni Dola kwanini vikundi vya wachache waiendeshe dola nzima?
    Akikamatwa mmoja ni kumchinja ndio wataogopa!
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,812
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    soraga vs farid:shut-mouth:
     
  7. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #7
    Nov 6, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,241
    Likes Received: 2,022
    Trophy Points: 280
    Laana ya kuchoma makanisa inaanza kumtafuna taratibu.
     
  8. s

    silent lion JF-Expert Member

    #8
    Nov 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 476
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    mkuu hali ni shwari huku, na alikua Zanzibar
     
  9. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #9
    Nov 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Soraga hana uhusiano na Uamsho bali yeye ni atibu mkuu wa mufti wa Zanzibar
     
  10. m

    mukandarasi JF-Expert Member

    #10
    Nov 6, 2012
    Joined: Sep 3, 2012
    Messages: 750
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Tutatesana hivyo mpaka lini????
     
  11. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #11
    Nov 6, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    jamhuri ya pemba Vs. jamhuri ya unguja
     
  12. m

    mdoe mchaina Senior Member

    #12
    Nov 6, 2012
    Joined: Dec 1, 2011
    Messages: 139
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Get well soon saroga !
     
  13. M

    Makavelli Member

    #13
    Nov 6, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Soraga ni katibu wa mufti wa Zanzibar,hana uhusiano na
    Jumuiya ya UAMSHO,
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Nov 6, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yale yale ya MWL Mkianza kubaguana mtabaguana hadi mwisho.
    So now kuna vikundi ndani ya wao, dhambi ya ubaguzi imeanza kuwala hawa.
     
  15. Tumaini Makene

    Tumaini Makene Verified User

    #15
    Nov 6, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 2,591
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mkuu

    Hapa umehukumu bila kuwa umesikiliza au kusoma vyema na kuelewa. Msome mwanzisha maada vizuri...
     
  16. z

    zodiac Senior Member

    #16
    Nov 6, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wazee wa tindikali wameanza!!! Unajua hii dhambi ya chuki waliyoippanda huwa inawasumbua sana. Sasa walichinja yule koplo Said, leo tindikali kwa sheikh!!!! Huu ni mfano hai, angalia kinachotokea Syria, kilichitokea Lebanon, angalia yanayotokea Sudan, Somalia et al. Its better to preach peace rather than cowardness!!! Mbaya sana. Kwa kweli visasi ni vibaya sana, yani mtu ukizoea kuishi kwa visasi haya huwa matokeo yake maana na wale wafuasi wa huyo sheikh nao watamsaka aliyefanya hilo tendo na kumchinja sijui, then itakuwa malipizano tu!! Watu mnaishi kama wanyama bana! Mungu awjaalie hekima na busara sio maliizi.
     
  17. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #17
    Nov 6, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 8,299
    Likes Received: 857
    Trophy Points: 280
    Tindikali si kali, kama imemgusa nguo tu...'!!
     
  18. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #18
    Nov 6, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,241
    Likes Received: 2,022
    Trophy Points: 280
    Mkuu Tumaini Makene hii thread imeunganishwa nimetoa maoni yangu baada ya kusoma bandiko la Magesi


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #19
    Nov 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,407
    Likes Received: 5,863
    Trophy Points: 280
    Duh...Zanzibar inakoelekea aisee sijui.......
     
  20. m

    mdunya JF-Expert Member

    #20
    Nov 6, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hayanihusu! Wao ni nchi kwanini asipelekwe hospitali yao ya taifa? Why aletwe Tanganyika?
     
Loading...