Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu wa mkoa wa Morogoro CHADEMA kujiuzulu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DT125, Aug 24, 2012.

  1. D

    DT125 Senior Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Kuna taarifa imetolewa na watu walio karibu na Katibu wa Mkoa wa Morogoro CDM Mh. Luanda, kuwa leo atafanya Press na waandishi wa Habari mjini Morogoro kutoa taarifa ya sababu za kujiuzuru kwake. Tayari ameshafikisha barua yake kwa Katibu Mkuu Dr. Slaa aliyeko Morogoro kwenye oparesheni ya M4C. Nakala ameshambaza kwa Makatibu wote wa wilaya. Habari zilizohibitishwa ni kwamba hayupo kwenye oparesheni tangu kuanza kwa M4C mkoani hapa japo amekuwa akionekana kwenye ofisi za mkoa.
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    tunamtakia kila la heri huko aendako ..
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Amekosa nini? anayejua sababu za kujiuzulu kwake atujuze
     
  4. t

    thatha JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    ina mana oparesheni m4c imeondoka na mtu wao???mbona vituko
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    amejivua gwanda
     
  6. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hayo mapandikizi, wakati anafanya press conference watu wanaendelea na kazi ya M4C
     
  7. christine ibrahim

    christine ibrahim JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 11,441
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    no problem.....aluta continua
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Atajihudhuru na kubakia ndani ya chama au atajihudhuru na kwenda anapokutaka?
     
  9. N

    NGOWILE JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 454
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Atakuwa mdhaifu na sio kamanda
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ukanda na ukandamizaji ndani ya CDM.
     
  11. Z

    Zimamoto JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 464
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni haki yake katika demekrasia ya kweli. Inawezekana ameshindwa mwendokasi wa CDM.
     
  12. Nkanaga

    Nkanaga JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 80
    Ana uhuru na haki ya kufanya atakavyo....inawezekana kuna mambo yamemkwaza, au nafasi imekuwa kubwa kulingana na uwezo wake. Naamini nafasi yake itazibwa mara moja na mwingine.
     
  13. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Si wote waliotoka Misri na Musa Walifika nchi ya Ahadi (Kanan) Ila wapo waliofanikiwa kufika ili ahadi ya Mungu Itimie!!
     
  14. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa nzuri mkuu. Tena huyu alichelewa sana kujiuzulu maana alikiuza sana chama. Ni kwa bile CDM wana busara lakini ingekuwa chama kingine ungekuta wameshamtema. Bora ameondoka mapema kabla ya 2015 ili aweze kupatikana mzalendo wa kuongoza na kuunda chama kwa upya mkoa wa Morogoro. Viva CDM.
     
  15. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Kweli Mkuu umenena.Gwaride la CDM ni la ukombozi na linahitaji mtu wa kiukombozi mwenye uchungu na nchi hii. Hivyo kishindo cha gwaride si mchezo maana tunahitaji nguvu kubwa ya umma kung'oa mzizi wa mbuyu SSM. Saa ya ukombozi ni sasa.
     
  16. L

    Lua JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamaa alikua mzigo ndani ya chama katika mkoa wa morogoro, na hicho anachokifanya ni kujikosha ili aonekane amejiuzuru wakati kulikua na panga lingempitia wakati wa majuisho ya mwisho. na hoja ni juu ya utendaji wake dhaifu nbdani ya mkoa wa moro.
     
  17. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Nawashauru CDM wamng'oe kabisa mkuu maana akibaki ataendelea kukivuruga chama. Lengo lake si zuri kwa CDM.
     
  18. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,466
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Umenena mkuu. Hii ni nafasi kwa Luanda kwenda kujiunga na wadhaifu wenzake. Uzalendo wa CDM ulimshinda na gwaride lake halisezi na CDM haitaki legelege.
     
  19. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Aondoke tu!
    operation za CDM huwa zinaenda sambamba na kuwa kwangua mamluki,kama chama changu makini huwa kama unamatatizo utajiondoa mwenyewe.Nakumbuka Ndugu Chitambala,huyu alikuwa akigombea ubunge mbeya vijijin kwa tiketi ya CDM akiwa mamluki,mara mbili zote alishinda lakini kwa siri aliuza ushindi alipogundua tumemshutukia kabla ya kumtimua akatangaza kujiuzulu na kuhamamia CCM,leo mtaani anapita kwa shida.mfano wa pili na aliyewahi kuwa m/kiti biharamulo ndg Martini yeye alikuwa akivujisha siri za chama,alipostukiwa alipigwa chini ktk uchaguz wa viongoz ktk kutete nafas yake,ndipo alipochukia na kuhamia CCM,kuondoka kwake kulifanikisha kuleta ushindi wa kit cha ubunge.na huyu aondoke tu,CDM ni kama daladala anashuka mtu mmoja wanapanda wengine 10
     
  20. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Wote waliochangia hii thread mpaka sasa wanadhihirisha kutokujua nini hasa kimetokea. Vuteni subira mtajua ukweli wa kilichotokea.
     
Loading...