Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu wa CHADEMA Nyamagana ahamia CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Endeleaaa, Oct 28, 2010.

  1. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Hiyo ni Breaking News StarTv, Mlioko Mwanza tuelezeni ukweli wa mambo
     
  2. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #2
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Katibu wa CHADEMA wilayani Nyamagana bi zaitun amekabizi kadi ya chama hicho leo kwenye mkutano wa kampain wa mgombea ubunge wa jimbo hilo bwana Masha.

    source; star tv asaiv
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    Hana akili!

    Na kwa ushenzi Jimbo hilo ni la upinzani, atatia akilini watu wakiingia Ofisini!
     
  4. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwache aende....hataleta mabadiliko yoyote,, watu wa Nyamagana wameshaamua Wenje ndio chaguo lao
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    hahahaaaah Masha too let
     
  6. rmashauri

    rmashauri JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 3,008
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli basi si bure, lazima atakuwa amekamatishwa mulungula na mafisadi wa CCM. Kwa maana Masha anahaha, kiti ni cha moto.
     
  7. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama vile tulivyomuaga Nakaaya kwa heri na fanaka hapa JF, huyu naye tunamtakia kila la heri
     
  8. Meale

    Meale Member

    #8
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 24, 2009
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njaa hizi zitatumaliza jamani.
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145

    Did you find this post helpful? [​IMG] | [​IMG]
    [​IMG] Katibu wa chadema nyamagana ahamia ccm

    Katibu wa CHADEMA wilayani Nyamagana bi zaitun amekabizi kadi ya chama hicho leo kwenye mkutano wa kampain wa mgombea ubunge wa jimbo hilo bwana Masha.

    source; star tv asaiv
    Nyie vp mbona mwatuchanganya?
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nimesikia taarifa katika kituo cha star tv jioni hii kuwa "katibu" wa chadema wilaya ya nyamagana amehama na kujiunga na ccm!

    Sababu ni kwamba sera za chadema hazitekelezeki.

    Ama kweli kila mtu anatafuta pa kula kwa sasa ma masha anajaribu kutafuta namna yoyote ile ili wana nyamagana waone kuwa chadema haifai,....

    swali ni kwamba,huyu mama kaenda kwa sababu kapewa "chakula" au ni kweli watu wa nyamagana twambieni?
     
  11. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tunamtakia kila la heri kokote kule aendako
     
  12. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2010
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani ni m/kti au katibu.??? maana kuna jamaa hapa kapost kuwa ni mwenyekiti na yeye source yake ni star tv
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Oct 28, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,788
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    amepotea njia, na uchaguzi ukiisha akijitia kurudi tunamchana na viwembe vyenye kutu. shenz type.
     
  14. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2010
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni haki yake ya kikatiba kuchagua chama makini na kukipigia kura.
     
  15. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Mkuu ni Katibu, Taarifa ilikuwa inakatika katika sana haikunaswa vyema
     
  16. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nasubiri kuona masha ataandika nini kwenye FB yake.
     
  17. Kagemro

    Kagemro JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2010
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nilijua wala hana impact.
     
  18. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    bwa ha ha haha
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Njaa tuu nyuma ya pazia ukidodosa utaambiwa kapewa balloon na mijihera
     
  20. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Angekuwa na akili angehama Jumamosi 30-10-2010, hivi sasa hizo taarifa sio tishio tena.
     
Loading...