Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu wa CHADEMA Mkoa wa Morogoro Aachia Ngazi and Soon to Defect to ....

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Pascal Mayalla, Aug 24, 2012.

  1. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,184
    Trophy Points: 280
    Wanabodi,

    Hii nimeipata ikiwa bado ya moto, na mimi nimeileta hivyo hivyo ikiwa bado inachemka, ili JF iwe the first to break this news!.

    Katibu wa Chadema wa Mkoa wa Morogoro, ameachia ngazi!.

    Katibu huyo, (jina litafuatia), ameachia ngazi rasmi kwa kuitisha press conference iliyomalizika soon mjini Morogoro!.

    Katibu huyo ametoa sababu kuu za kuachia ngazi, ni sintofahamu kati yake na Mwenyekiti wake, Mhe. Susan Kiwanga kuhusiana na lengo la M4C!.

    Kwa mujibu wa mtoa habari wangu, Katibu huyo ameanza rasmi ubomoaji wa Chadema kwa aliyoyazungumza
    na nimeona sii bora kusema alichosema, bali nitawawekea hapa soon!.

    MY Take.
    Huyu jamaa anaweza kuwa anatumiwa, na naombeni mvute kidogo tuu subira, very soon ata defect kuelekea rasmi kule kwa walio mtuma!.

    Note: Ilianza hapa JF kama tetesi -> http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/312620-katibu-wa-mkoa-wa-morogoro-chadema-kujiuzulu.html

    Pasco.

    Background.
     
  2. m

    malaka JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hao ndio waadharika wa M4C. Bora kajitambua mapema na hii ni kwa sababu ameona moto wa M4C.
     
  3. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,457
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    Alikuwa anajulikana na nani huyo?
     
  4. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huo mtikisiko wa maji ndani ya kikombe cha CHADEMA huko Morogoro hivi kitakua kimewagharimu wanaMabwePande kiasi gani cha fedha kulitekeleza kabla hatujachukua uamuzi wa kuwahamisha kabisa vijiji vyote vya Morogoro?????
     
  5. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Huyo kachelewa kuachia ngazi. Dr. Slaa hawacheleweshi hawa. Nyamagana wametimuliwa juzi kati. Ukombozi unahitaji watu imara na sio vigeugeu. Mwambie awahi kurudi CCM akamsalimie Lamwai na Tambwe Hiza
     
  6. Root

    Root JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,478
    Likes Received: 3,490
    Trophy Points: 280
    hii ni dunia na maajabu hutokea duniani pekee so hili si jipya kwani hukumbuki baada ya uchaguzi wa viti maalum kuna mmoja alienda ccm napo kapigwa kapuni?
    Naakaya nae alijitoa yu wapi sasa?
    Mleta habari tueleze sababu kuu za yeye kujitoa
     
  7. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Gamba hilo limeoona moto mkali bora nimejing'oa lenyewe
     
  8. Nsabhi

    Nsabhi JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Huyo kanunulia na magamba aka mabwepande. Katika safari ya ukombozi hatuhitaji watu vigeugeu kama hao. Aende zake na njaa yake.
     
  9. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    hiyo ni ingia towa,kwa hiyo haina shida
     
  10. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Cdm hakuna posho za makuwadi, aende tu, moto uliopo ni mkali mno!
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Takataka hilo na tapeli.Majizi yote hayatakiwi CDM.Majizi na mafisadi yataondoka yenyewe kurudi yalikotoka.Thanks for info Pasco.
     
  12. n

    nderima Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    daaa jamanii hiyo nnn kinatoke kwa cdm tena au ndio nape na mwigulu wamefanikiwa lengo lao la kubomoa ngome ya chadema
     
  13. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Hizi ndizo zile design ambazo ni too dull hata kujua upepo unaelekea wapi. Too dull hata hafikirii familia yake baada ya maisha yake hapa duniani???

    Binafsi huwa sijui tatizo letu Watanzania ni nini?? Ila nafikiri tatizo ni elimu duni tuliyopewa na CCM!!
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Ukombozi si lele mama arudi akajipange upya, kwa kidhungu: Who is it?
     
  15. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,392
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Huyu hana efect maana alikuwa anakidhoofisha chama, Hkuwza hata kufungua tawi moja laCDM Moro. Tunamtakia safari njema. Atupishe tupite.
     
  16. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kazi mliyonituma nimeimaliza
     
  17. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,365
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Very good aende tu, ukombozi sio rahisi, wasaliti hawakosekani. Bora mapema aende zake.
     
  18. Mlengo wa Kati

    Mlengo wa Kati JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 2,734
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nipo morogoro hoja yake kubwa anasema amejiona anatumikia chama ambacho kinaendeshwa kikabila zaidi,pia wale ambao wa kabila hilo na waliopo na kabila hilo wanasikilizwa zaidi,amebanwa na mwandishi ataje hilo kabila amesema wandishi wajue tu chadema ipo kikabila zaidi na amewalaumu wandishi wa habari kufumbia macho ukabila wa chadema,anaonekana ana wasi wasi sana!
     
  19. A

    Awo JF-Expert Member

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Hivi Shitambala yuko wapi siku hizi?
     
  20. M

    Magesi JF-Expert Member

    #20
    Aug 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    2pe na sababu zake za kuachia ngaz
     
Loading...