Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu wa CHADEMA akataa matokeo ya JK hadharani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Henry Kilewo, Nov 22, 2010.

  1. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #1
    Nov 22, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI

    Kutoka kwa katibu wa mkoa wa KINONDONI, KANDA MAALUM YA DAR ES SALAAM, HENRY J KILEWO

    Kwa niaba ya chama cha demokrasia na maendeleo, CHADEMA, tunapenda kuwashukuru wapiga kura waliyo fanikisha ushindi wa majimbo mawili kati ya matatu ndani ya mkoa wa Kinondoni.

    Pili tunapenda kuwapongeza wabunge wetu wa mkoa mh John Mnyika, Halima Mdee, Susan Lyimo kwa kitendo chao cha kuunga chama mkono kutotambua matokeo yaliyo muweka rais Kikwete madarakani.

    Kutokana na hilo chama mkoa tunawapongeza wabunge wetu wa chama kwa kudai KATIBA MPYA, TUME HURU YA UCHANGUZI, kwa kutumia njia sahihi na ujumbe kuwafikia walengwa kwa wakati muafaka, tunawaunga mkono wabunge wote waliyo fanya kitendo hicho cha kihistoria na tupo nyuma yao mpaka kitakapoeleweka.

    Tatu tunawomba watanzania wenzetu kuungana na chama katika harakati hizi za ukombozi wa wanyonge, tuwasihi kuachana na uzushi wa wapuuzi wachache wanaozusha propaganda zisizo kuwa na tija katika mabadiliko tunayo yataka watanzania ya katiba mpya.

     
  2. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wapambanaji wote tunawaunga mkono mashujaa wetu waliotoka na maboa kwa sababu moja au nyingine walishindwa kuhudhuria kiako hicho. Chadema ni moja na haigawanyiki
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    hii imekaa njema sana........... hata mimi na familia yangu kutoka huku kijiji cha iponya makalai simtambui Raisi aliyeko madarakani
     
  4. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #4
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tupo pamoja mpaka kieleweke. Inashangaza JK anatangaza vipaumbele vyake vyote lakini hakuna kipengele kilichogusia katiba, pamoja nakufahamu tatizo lake kwa miaka mingi.
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    KATIBA MPYA YENYE TUME HURU....... Mpaka kieleweke.
     
  6. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi pamoja na wananchi wenzangu kijiweni tunawaunga mkono wabunge wote walioamua ku-walkout,
    hii ni kuonesha ujasiri ambao hautaonekana tena hapa Tanzania.
    Kwa Chama ni dalili za ukomavu wa kisiasa.
    kuna watako pinga na kuna watakaounga mkono-na ndio sisi.
    mapambano yaendelee.
    tuko nyuma nyao,cha msingi watangaze maandano nchi nzima ili tuanze ushawishi kwa nguvu zote.
     
  7. D

    DENYO JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hilo liko wazi wasiounga mkono hatua ya wabunge wa chadema ni mkumbwa ally wa daily news, uhuru, mzalendo, na familia za mafisadi wengine wote wera weeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeela mwendo mdundo chadema kiongozi wa anga mbowe mpaka kieleweke
     
Loading...