Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu wa CCM wilaya ya Mbarali afariki dunia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtanzania, Jun 23, 2010.

  1. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2010
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Katibu wa CCM wilaya ya Mbarali Bajoji amefariki dunia jana akiwa nyumbani kwao Kyela.

    Aliumwa ghafla na juhudi za kumkimbiza hospitali hazikuzaa matunda. Inasemekana kafa kwa pressure.

    Pole sana kwa ndugu na marafiki wa Bajoji.

    Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema, AMEN!.
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Jun 23, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Mungu ailaze roho ya marehemu pema peponi na kuwapa faraja familia, ndugu na jamaa. Amen.
     
  3. N

    Nchimbi J Senior Member

    #3
    Jun 23, 2010
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Comarade Bajoji Zacharia,kijana na kiongozi wa muda mrefu wa Umoja wa Vijana wa CCM kabla ya kwenda Chama,tutakukumbuka daima kama mpiganaji na kamanda madhubuti wa timu imara......Mungu ailaze mahali pema peponi roho yako.
     
  4. K

    Kinto Senior Member

    #4
    Jun 23, 2010
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 109
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Poleni sana ndugu, jamaa, marafiki na wana CCM kwa kumpoteza Comrade Bajoji
     
  5. Kiwalani

    Kiwalani Senior Member

    #5
    Jun 24, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Mkuu Mtanzania,

    Hii taarifa imenishtua sana. Ninamwombea ndugu yetu Bajoji amani ya milele kwa Bwana. Ameni.
     
  6. Jimmy K.

    Jimmy K. Member

    #6
    Jun 24, 2010
    Joined: Nov 11, 2008
    Messages: 37
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Huwezi kumwombea mtu amani ya milele akishakufa. Huo ni kama usanii tu.
    Hapa naomba faraja kwa wafiwa.
    Mungu awatie nguvu katika kipindi hiki cha kuondokewa ndugu yao.
     
  7. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2010
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nimewahi kufanya kazi na Bajoji kwa kipindi cha miaka 2,ni mtu wa mikakati ya ushindi ndani ya "Mtandao" wa Kikwete mwaka 2005 na mtu wa karibu na Nchimbi Emanuel na kundi lake.

    Najua kina Makala na Nchimbi wamempoteza mmoja wa wapiganaji wao mahiri kwenye kambi yao ya "Agenda 2015". Poleni wafiwa na mungu awape subira!!
     
  8. Kiwalani

    Kiwalani Senior Member

    #8
    Jun 25, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 33
    Kwani amani maana yake nini? Hivi hujui kwamba milele ina-imply beyond death?
     
  9. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Apumzike kwa Amani.
     
  10. M

    Msharika JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2010
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mungu hailaze roho ya marehemu mahala panapostaili kwa matendo aliyoyatenda hapa ulimwenguni. Amen
    Poleni wana CCM
     
Loading...