Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu wa CCM wa Siasa Uhusiano Charles Charles ni mharifu na tapeli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpayukaji, Apr 27, 2012.

  1. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa tunaomjua Charles Charles tunashangaa hata hizo nafasi alizopewa wakati anajulikana alivyo kilaza ambaye alifoji vyeti vya uandishi wa habari na cha form four. Charles hana tofauti na changu wa kawaida kisiasa ambaye yuko tayari kufanya lolote lenye kumdhalilisha ili mradi tonge liende kinywani. Charles Charles alikuwa mhariri wa gazeti la Tazama ambalo ni jamvi la CCM. CHADEMA wakitaka kumkomesha mbea huyu wafuatilie elimu yake watapata kila kitu.
     
  2. T

    TEMILUGODA JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ahsante Mkuu,huyu jamaa anaishi kimishen town[BONGO DAR ES SALAAM].siku yake yaja
     
  3. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Huyu ni mbea ambaye hana soni, anapenda sana kutumika, ashukuru mungu alimuumba mwanamume, vinginevyo angeolewa sana!
     
  4. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    You deserve your nickname "MPAYUKAJI"
     
  5. mgashi

    mgashi JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 293
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Na hana haya kabisa anatumika kama co*****m au anapakatwa??
     
Loading...