Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu wa CCM Mkoa wa Rukwa au Mkewe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mungi, Sep 7, 2011.

  1. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #1
    Sep 7, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    POLISI mkoani Rukwa inamshikilia Katibu Mwenezi wa CCM wa Mkoa, Patrick Maufi (48), kwa tuhuma za kumwua mkewe, Tuli Mwakibinga (38) kwa kipigo kutokana na kilichoelezwa
    kuwa ni wivu wa mapenzi.

    Taarifa za Polisi Mkoa wa Rukwa, zilisema jana kuwa Tuli ambaye ni Mhudumu wa Afya
    katika hospitali ya mkoa mjini hapa alifariki dunia jana asubuhi katika chumba cha
    wagonjwa wanaohitaji uangalizi maalumu (ICU), hospitalini hapo.

    Habari zilidai kuwa Tuli alifikishwa hospitalini hapo kutoka Hospitali Teule ya Manispaa ya Dk. Atman, kwa ajili ya kupata matibabu baada ya kupigwa na kuumizwa vibaya sehemu mbalimbali hata kichwani.

    Inadaiwa kuwa kabla ya kupigwa, juzi saa nne usiku, Maufi alipata taarifa kwamba mkewe yuko baa mjini hapa na alimfuata na kumpeleka nyumbani eneo la Kristu Mfalme.

    Kwa mujibu wa madai hayo, wakiwa nyumbani, walianza mzozo na alimtuhumu kuwa na uhusiano na mwanamume mwingine, wakapigana.

    Majirani walioshuhudia ambao hawakuwa tayari kutajwa gazetini, walieleza kuwa walimchukua mwanamke huyo na kumkimbiza Hospitali ya Dk. Atman ili apate matibabu, lakini hali ilikuwa mbaya zaidi.

    Ilipofika saa 2.30 jana asubuhi Tuli alipelekwa hospitali ya rufaa mjini hapa, akiwa amepoteza fahamu na kulazwa ICU lakini alifariki dunia muda mfupi baadaye.

    Mganga Mkuu wa Mkoa, Dk. Sadun Kabuma, alithibitisha kutokea kwa kifo hicho na kueleza kuwa baada ya uchunguzi wa kitabibu, ilibainika kuwa alivuja damu nyingi kwenye ubongo na shingo ilivunjika.

    “Inawezekana kuwa muuaji alikuwa akibamiza kichwa cha marehemu ukutani kwa nguvu
    hali iliyosababisha kuvuja kwa damu nyingi kwenye ubongo.

    “Hata hivi ninavyozungumza nawe, baada ya saa kadhaa kupita, mwili bado unavuja damu puani,” alisema Dk. Kabuma.

    Kamanda wa Polisi wa Mkoa wa Rukwa, Isuto Mantage, alithibitisha kukamatwa kwa Maufi na kwamba atafikishwa mahakamani baada ya uchunguzi wa awali kukamilika.

    My take: huyu angelikuwa na katibu wa chadema lazima angeshamalizwa na polisi wa ccm. kwakuwa ni wa magamba basi mtasikia mara aliua bila kukusudia, au marehemu alianguka akafa, hata postmoterm itachakachuliwa.
     
  2. D

    Dopas JF-Expert Member

    #2
    Sep 7, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Asante, but mind heading????
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    duuuh....................huh
     
  4. Z

    Zimba Senior Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu katibu namfahamu vzr ni binamu yangu kabisa.Amewahi kuwa mkufunzi Ifunda_Iringa, mkewe wa ndoa amefariki mwaka huu kama miez 4/5 ilopita kwa kile kilichosemekana ni bp baada ya kumgundua mumewe ana hawala nje ambaye ndo huyo marhemu wa sasa.
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Huyu tutamtoa halafu tunampeleka Arusha akachukue mikoba ya Marry Chatanda
     
  6. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0

    Mke kampa lana tayari, nimewai kupata stori za lana ya mke kama hii mara mbili hii ya tatu sasa, nadhani kwa wale walioowa wanaweza kupata funzo hapa. Maana yeye aliuwa mke kwa umalaya wake na sasa huyo malaya wake naye kafungua kazi kama kawa kamuuwa kama alivyosema mtoa habari wanaweza kumtoa maana hao nilikuwa nafahamu kesi zao walitoka ila jamaa kawa kama kichaa fulani baa masaa 24/7 na kula haipandi
     
  7. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    JAMANI MWAKA HUU MUNGU AMEAMUA KUWAUMBUA WANA CCM KILA UCHAO!!!

    Huyu Katibu wa CCM kwanza alianza kwa kumgasi mama watoto wake hadi akafa kwa taarifa za Ma-EVENTS zisizoisha mitaani.

    Haya basi badala hata ya kutulia na ki-awara chake alichokivuta ndani hata kabla ya ARUBAINNE za marehemu hazijatimia; leo hii afikie mahala pa kumchinja kama kuku hicho KIDUMU chake hivi hivi???

    Kumbe hivi sakata zoooote kwa wengi wao viongozi wetu hawa wa CCM kuendekeza UFISADI kila kona ya nchi mambo tu ya kuendekeza NGONO UZEMBE?????????
     
Loading...