Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu wa CCM auawa kinyama

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Monasha, Apr 23, 2011.

  1. Monasha

    Monasha JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 482
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    KATIBU kata wa Chama cha Mapinduzi (CCM), wilaya ya Iringa Vijijini, Patrick Ng’ara (40), mkazi wa kijiji cha Ilandutwa, ameuawa kinyama kwa kucharangwa mapanga akiwa nje ya nyumba yake usiku wa kuamkia jana.

    Mauwaji hayo ya kinyama kwa kiongozi huyo wa CCM kata ya Mgama yamekuja siku moja baada ya Naibu Katibu Mkuu wa CCM Taifa upande wa Tanzania Bara, John Chiligati, kuelezwa wazi wazi na diwani wa kata hiyo ya Mgama, Denis Lupala, kuwa hafai ndani ya CCM na ni mmoja wa waliotakiwa kuvuliwa gamba Dodoma.

    Mjane wa marehemu Tumain Ndendia (36) alimweleza mwandishi wa habari hizi kuwa tukio hilo lilitokea majira ya saa 2.45 usiku wakati katibu huyo akitoka katika vikao vya chama.
    Alisema kuwa wakati tukio hilo likitokea yeye na mtoto walikuwa ndani wakijiandaa kulala na ghafla alisikia sauti ya kishindo nje mfano wa kitu kuanguka chini na baada ya kutaka kutoka alisikia sauti za watu wakishauriana kuingia ndani kufanya mauwaji.

    Mtu kauawa kisa??????????????

    Source: TANZANIA DAIMA.
     
  2. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 4,603
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    UJAMBAZI UTAKOMA LINI...
    WITO:
    WANANCHI WENYE NIA NJEMA,TUUNGANE KUUTOKOMEZA UJAMBAZI KWA MAREFU NA MAPANA YAKE.....TUWEKE TOFAUTI ZETU PEMBENI NA TUMVAE ADUI POPOTE ALIPO....!
    Leo ameanza Iringa kesho atakuwa wapi?
    TANZANIA........UNITED WE STAND....!
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Divided we fall
     
  4. Monasha

    Monasha JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 482
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 60
    Kweli ujambazi upo lakini kwa hili wala mimi naona kama imepangwa kabisa kwa sababu, we mtu kasemekana tu hafai halafu siku chache tu hayupo tena, inamaanisha nini???????
    Nahisi kuna jambo hapo.
     
  5. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    111


    11
     
  6. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Dah! kataka katibu Mkuu Taifa avuliwe gamba yeye wakamvua roho! 2ko pamoja nao ndg wa marehemu pia 2natoa pole kwa wafiwa wote.
     
  7. e

    ejogo JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    naona inakuwa ngumu kwa gamba kuvuka, so, wasio na magamba ndio watakao umia mwaka huu!
     
  8. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Alitoa kauli na aliyeuwawa mbona tofauti? This is a derived story.
     
  9. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #9
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapa inatakiwa Chiligati atoe tamko la kulaani kitendo hichi, na kusii dola ifuatilie tukio hili/ sheria ichukue mkondo wake..

     
  10. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Magamba mengine ni magumu sana kuyaondoa. Wanaodhamiria kuvua magamba ya wenzao inabidi wawe makini game lisiwageukie wao kama yaliyomkumba marehemu.
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    R.I.P katibu.
     
  12. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    R.I.P Katibu.

    Steve Dii
     
  13. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    katibu pumzika kwa amani na mwanga wa milele bwana atakuangazia...
     
  14. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    tutasikia mengi kuhusu haya magamba mwaka huu...time will tell,mafia wale mapacha watatu,we subiria tu,.!!
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huu sio ujambazi bt Mauaji ya Visasi, ndani ya Chama eneo lake kuna mambo hayapo sawa!
     
  16. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kauawa Patrick Ng'ara. Aliesema Chiligati hafai ni Denis Lupala.

    Msipende kuona mnavyotaka kuona hata kama CCM twaichukia.
     
Loading...