Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu wa BAVICHA Njombe Kusini afariki dunia!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Allen Kilewella, Oct 9, 2012.

  1. Allen Kilewella

    Allen Kilewella Verified User

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 2,622
    Trophy Points: 280
    Katibu wa Bavicha Jimbo la Njombe Kusini (Njombe Mjini) kwenye Mkoa mpya wa Njombe, Jackson Mtakimwa amefariki dunia usiku wa kuamkia leo kwenye Zahanati ya TANWALT mjini Njombe. Septemba 25 mwaka huu Mtakimwa alipata ajali ya Pikipiki aliyokuwa anaendesha na kupata majeraha ya mwilini na kichwani.

    Alifikishwa kwenye Hospitali ya Wilaya (Kibena Hospital) ya Njombe ambapo alitibiwa majeraha hayo na kuruhusiwa kurudi nyumbani. Mtakimwa alikuwa ni mmojawapo wa Makamanda waliokuwa waende kusaidia Kampeni za Udiwani kwenye Kata ya Mlangali Wilaya ya Ludewa lakini aliachwa kutokana na hali yake kutotengemaa.

    Juzi alianza kukohoa na kutoa damu (inawezekana alipata majeraha ya ndani kwa ndani wakati wa ajali) na alipelekwa kwenye Zahanati ya Tumaini Mjini Njombe ambapo matabibu walidai ana Typhoid hivyo kuhamishiwa kwenye Zahanati ya kiwanda cha TANWALT mpaka mauti yalipomkuta saa saba usiku wa kuamkia leo.

    Jackson Mtakimwa atazikwa kesho kijijini kwao Igwachanya (Njia Panda ya Tosamaganga) kwenye Jimbo la Kalenga, Wilaya ya Iringa Mkoa wa Iringa.
     
  2. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    R.I.P kamanda.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mwanga wa milele Mungu akuangazie
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Oct 9, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Rest in peace kamanda
     
  5. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mungu akulaze mahali pema peponi kamanda,pole kwa wafiwa.
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,841
    Likes Received: 5,208
    Trophy Points: 280
    Pumzika kwa amani kamanda!
     
  7. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #7
    Oct 9, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,434
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mungu umpokee mja wako .RIP KAMANDA
     
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Poleni Chadema... poleni wafiwa.
     
  9. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #9
    Oct 9, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,154
    Trophy Points: 280
    Pikipiki za kuingizwa nchini na CCM ni hatari kwa M4C
     
  10. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #10
    Oct 9, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Rip kamanda
     
  11. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #11
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    RIP Kamanda!
     
  12. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Kamanda speed imekuua mungu akulaze unapostahili
     
  13. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #13
    Oct 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    kwanini viongozi wa chadema wanakumbwa sana na ajali za barabarani za mara kwa mara?
     
  14. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #14
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    Bujibuji bana, nimeipenda comment yako.
     
  15. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #15
    Oct 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,065
    Likes Received: 117
    Trophy Points: 160
    It's just a coincidence mkuu.
     
  16. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #16
    Oct 9, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    RIP Kamanda! Pole sana kwa familia na ndugu wa karibu. Poleni sana wanachadema wote na wote wanaopenda maendeleo ya Tanzania!
     
  17. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #17
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP kamanda!
     
  18. A

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #18
    Oct 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,421
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Poleni Wafiwa na wana CDM wote
     
  19. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mchango wako katika harakati za kuikomboa nchi hii unatambulika. Mungu akurehemu na akupokee katika ufalme wake
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    alale mahali pema, kazi yake ikumbukwe kwa vitendo lakini tuwe makini na vyombo vya moto
     
Loading...