Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sabato masalia, Oct 25, 2012.

  1. S

    Sabato masalia Senior Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Katibu wa BAKWATA mkoani Arusha bwana AbdulKarim Jonjo usiku wa kuamkia leo amelipuliwa kwa bomu nyumbani kwake eneo la Esso jijini Arusha hivi sasa yuko hoi katika hospitali ya Mount Meru.

    Chanzo: Wapo Radio
     
  2. Pelham 1

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Duuuu...kisa nn mkuu?
    Nijuze zaidi plizzz...
     
  3. M

    Malova JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 763
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hivi BAKWATA watu wanalazimishwa kuwa chama lao au?
     
  4. m

    malaka JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,313
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mhh!! Shughuli imeanza. Ila nina mashaka na branch ya uamsho tanganyika.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,405
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 0
    Unga ltd mchezo?
     
  6. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 465
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    katibu mkuu wa BAKWATA arusha ajeruhiwa kwa kulipuliwa na bomu na watu wasiojulikana usiku wa saa saba,walivunja kioo cha nyumba yake na kumrushia bomu akiwa amelala nyumbani kwake.


    source:Wapo Radio FM.

    dhambi ya ubaguzi inawatafuna sasa."religion of peace"
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 6,018
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Serikali imemchekea sana Ponda kwa muda mrefu sasa ndiyo watamsoma namba, atawasumbua sana huyu mrundi.
     
  8. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa zilizo rasmi ni kuwa katibu mkuu wa BAKWATA mkoani Arusha Sheikh Abdukarim Jonjo amejeruhiwa kwa Bomu usiku wa kuamkia leo majira ya saa saba akiwa amelala nyumbani kwake.

    Tayari yupo amelazwa Hospitali ya Mount Meru anapatiwa Matibabu.

    My Take: Hivi hizi silaha kweli zimezagaa kiasi hiki..
     
  9. awp

    awp JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,716
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmmh! huu uzi inabidi kuchangia kwa busara la sivyo ban zitatembea hapa, naona kama kuna harufu ya u........ni
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,903
    Likes Received: 982
    Trophy Points: 280
    Bomu la kutengeneza ama bomu kabisa? Wanataka kumsambaratisha? Tutakapoanza kuzoea mabomu, wmd zitafuata na kufunga ukurasa.
     
  11. Black Bat

    Black Bat JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,449
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    this sound ... Muslims kills the'are fellow muslims...... Buta hawachelewi kusema mfumo kristo ngoja Ami na Mkandara ( muslim who enjoy life in america) waje hapa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. p

    promi demana JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matunda ya ponda hayo.
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hawa watu wanataka nini? Mara wapige wakristo,Mara wapige waislam wenzao
     
  14. Black Bat

    Black Bat JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,449
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    wamesema wataandamana tar 2 kuiondoa bakwata so wameshaanza kumalizana wenyewe kwa wenyewe.. Bora waanze kumtafuta mchawi huko huko kwao badala ya kuvamia makanisa
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,144
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Teknolojia ya kutengeneza mabomu imesambaa kiasi hicho tayari??????
     
  16. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ni yaleyale ya kutetea bakwata ama kuna ishu nyingine?
     
  17. w

    wa majambo Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hazijazagaa ila siku ya majibizano na hawa polisi mchwara ndo itajulikana kama zimezagaa au la pale vidifenda vyao vitakapowaka!
    Tunaanza na mmojammoja...kwanza turekebishane adabu wale wanafki wote halaf ndo tuamie kwa makafiri sasa...
     
  18. N

    Newcastle Senior Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni mwanasiasa au mdini,au kala pesa za bakwata?hawaaminiki kama ccm
     
  19. K

    K.hewa Senior Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    acha kukurupuka unga ltd haihusiki..
     
  20. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,663
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani hii ni mbaya sana,serikali bado imelala?dah something serious need to be done,