Katibu wa BAKWATA Arusha alipuliwa bomu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sabato masalia, Oct 25, 2012.

  1. S

    Sabato masalia JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 18
    Katibu wa BAKWATA mkoani Arusha bwana AbdulKarim Jonjo usiku wa kuamkia leo amelipuliwa kwa bomu nyumbani kwake eneo la Esso jijini Arusha hivi sasa yuko hoi katika hospitali ya Mount Meru.

    Chanzo: Wapo Radio
     
  2. P

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 486
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    Duuuu...kisa nn mkuu?
    Nijuze zaidi plizzz...
     
  3. M

    Malova JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 758
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Hivi BAKWATA watu wanalazimishwa kuwa chama lao au?
     
  4. m

    malaka JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,312
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mhh!! Shughuli imeanza. Ila nina mashaka na branch ya uamsho tanganyika.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,430
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Unga ltd mchezo?
     
  6. Titans

    Titans JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    katibu mkuu wa BAKWATA arusha ajeruhiwa kwa kulipuliwa na bomu na watu wasiojulikana usiku wa saa saba,walivunja kioo cha nyumba yake na kumrushia bomu akiwa amelala nyumbani kwake.


    source:Wapo Radio FM.

    dhambi ya ubaguzi inawatafuna sasa."religion of peace"
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 5,300
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Serikali imemchekea sana Ponda kwa muda mrefu sasa ndiyo watamsoma namba, atawasumbua sana huyu mrundi.
     
  8. A

    Aristides Pastory JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taarifa zilizo rasmi ni kuwa katibu mkuu wa BAKWATA mkoani Arusha Sheikh Abdukarim Jonjo amejeruhiwa kwa Bomu usiku wa kuamkia leo majira ya saa saba akiwa amelala nyumbani kwake.

    Tayari yupo amelazwa Hospitali ya Mount Meru anapatiwa Matibabu.

    My Take: Hivi hizi silaha kweli zimezagaa kiasi hiki..
     
  9. awp

    awp JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,719
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    mmmh! huu uzi inabidi kuchangia kwa busara la sivyo ban zitatembea hapa, naona kama kuna harufu ya u........ni
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 26,491
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 83
    Bomu la kutengeneza ama bomu kabisa? Wanataka kumsambaratisha? Tutakapoanza kuzoea mabomu, wmd zitafuata na kufunga ukurasa.
     
  11. Black Bat

    Black Bat JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,916
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 38
    this sound ... Muslims kills the'are fellow muslims...... Buta hawachelewi kusema mfumo kristo ngoja Ami na Mkandara ( muslim who enjoy life in america) waje hapa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. p

    promi demana JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Matunda ya ponda hayo.
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,754
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Hawa watu wanataka nini? Mara wapige wakristo,Mara wapige waislam wenzao
     
  14. Black Bat

    Black Bat JF-Expert Member

    #14
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,916
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 38
    wamesema wataandamana tar 2 kuiondoa bakwata so wameshaanza kumalizana wenyewe kwa wenyewe.. Bora waanze kumtafuta mchawi huko huko kwao badala ya kuvamia makanisa
     
  15. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #15
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,128
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Teknolojia ya kutengeneza mabomu imesambaa kiasi hicho tayari??????
     
  16. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #16
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ni yaleyale ya kutetea bakwata ama kuna ishu nyingine?
     
  17. w

    wa majambo Senior Member

    #17
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hazijazagaa ila siku ya majibizano na hawa polisi mchwara ndo itajulikana kama zimezagaa au la pale vidifenda vyao vitakapowaka!
    Tunaanza na mmojammoja...kwanza turekebishane adabu wale wanafki wote halaf ndo tuamie kwa makafiri sasa...
     
  18. N

    Newcastle JF-Expert Member

    #18
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mwanasiasa au mdini,au kala pesa za bakwata?hawaaminiki kama ccm
     
  19. K

    K.hewa JF-Expert Member

    #19
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha kukurupuka unga ltd haihusiki..
     
  20. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #20
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,674
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jamani hii ni mbaya sana,serikali bado imelala?dah something serious need to be done,
     
  21. i

    iseesa JF-Expert Member

    #21
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 943
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! SIAMINI! BOMU chumbani halafu mtu yuko mzima? hiyo ilkuwa ni BARUTI ya njiti za kiberiti
     
  22. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #22
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,097
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 38
    acha lugha za dharau wewe sasa KAFIRI ni nani sasa??. Basi wewe kafirwa je ukiitwa hivyo unaonaje ,unajisikiaje?? Namashaka sana na upeo wako wa kufikili??
     
  23. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #23
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sheikh kikwte kalala usingizi wa pono poti
     
  24. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #24
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,446
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Too bad.. People killing, People die and Children hurts.. where is the love? Kikwete Kikwete Kikwete.....:whistle:
     
  25. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #25
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 2,711
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utawala wa kikwete lazima uingie kwenye list ya nchi zinazosapoti ugaidi duniani kwa kuwalea sana ndugu zake katika dini
     
  26. genekai

    genekai JF-Expert Member

    #26
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,585
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    Alikuwa analivaa likamlipukia mapema?
     
  27. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #27
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,937
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Serikali inaendelea kuvumilia ugaidi, Pole sana Shekhe
     
  28. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #28
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wagalatia wameanza kulipiza kisasi cha makanisa kuchomwa huko Mbagala!!! Wamesahau mafundisho ya Bwana Yesu ukizabwa kofi shavu la kulia basi geuza shavu la pili!!!!
     
  29. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #29
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 7,476
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 48
    IN this regime of JK TANZANIA HAS BEEN A VERY DANGEROUS PLACE......
     
  30. Black Bat

    Black Bat JF-Expert Member

    #30
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,916
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 38
    Una uhakika?
     

Share This Page