Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu wa bakwata arusha ajeruhiwa vibaya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Amina Thomas, Oct 25, 2012.

  1. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Katibu wa bakwata mkoa wa arusha amejeruhiwa vibaya baada ya nyumba yake kulipuliwa na kitu kinachosadikiwa kua ni bomu.
    Source. Itv breaking news
     
  2. kuruta

    kuruta Senior Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2012
    Messages: 195
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    Nchi hii inakoelekea sijui!
     
Loading...