Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu tff

Discussion in 'Sports' started by Njowepo, Dec 12, 2010.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Mwenye updates na aliyeikwaa hii nafasi?
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mi nimeona kwenye michuzi kule..sikuwa na haja ya kusoma maana eti Jimmy Kabwe kawa afisa masoko sijui...aaaaghhh nikaona kichefuchefu tu
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Dah nimetoka kwa michuzi uko Angetile naona ameula!
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Angetile ni nani? naomba wasifu wake
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Angetile Osiah, msanifu kurasa mkuu wa gazeti la mwananchi kwa hivi sasa. kabla hajajiunga hapo amefanya kazi kama mwandishi na mhariri wa habari za michezo kwa miaka mingi kuanzia IPP kabla hajaingia mwananchi
     
  6. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2010
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Ameacha kazi ya uhakika Mwananchi kwenda kubahatisha TFF ???
     
Loading...