Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu mwenezi wa CCM Longido ajivua gamba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lion's Claws, Apr 17, 2012.

  1. L

    Lion's Claws Member

    #1
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu magamba yanazidi kupata moto. Katibu mwenezi wa vijana wilaya ya Longido Ndugu YOHANA LAIZER ameamua kuhama ccm na bado hajaweka wazi atajiunga na chama gani. Katibu huyo anadai kachoshwa na magamba kuchanganya siasa na mila.

    Pia anadai magamba wamekuwa wakidanganya wananchi kuwa alama nyekundu iliyopo kwenye bendera ya CDM inaonyesha kuwa ni chama cha hatari hivi wasijiunge nacho.

    Pia imefika mahali wanatumia viongozi wa jamii ya Kimaasai kuwalaani watakaojiunga na Upinzani. Chanzo mahojiano na Sunrise Radio. Na bado!! Nawasilisha!
     
  2. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #2
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Utawala wa BABELI ndo unaanguka hivyo
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,180
    Likes Received: 471
    Trophy Points: 180
    Kumbe kweli??Duh huu mwezi mpaka uishe,yutasikia mengi!!!
     
  4. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #4
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,057
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    wananchi wanahitaji mabadiriko,wasipoyapata ccm watayapata nje ya ccm,by mwl nyerere 1995 dodoma
     
  5. M

    Mmesa Member

    #5
    Apr 17, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    bTarifa ni kwamba katibu mwenezi wa vijana wiliya ya Longido amejitoa ccm hizi habari nimezipata sasa hivi kutoka kwa rafiki yangu kwa njia ya sm anadai kaipata redio sandraise mwenye habari za uhakika atujuze. Ni habari za uhakika nomezithibitisha na kahamia chadema jina limenitoka.
     
  6. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #6
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    bado kamanda lema hajaanza kazi rasmi!hayo ni manyunyu bado mvua ya mawe inakuja.
     
  7. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #7
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,425
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Sunrise Radio ni mali ya mdosi gani maana wakati wa Arumeru Mashariki ilikuwa inaiunguza zaidi ccm kwa kuripoti maumivu tupu na sasa inayaendeleza tena. Taabu kweli kweli.
     
  8. L

    LAT JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu ... tafuta uhakika wa habari hii .... ili niongeze moja moto moja baridi hapa
     
  9. Bundewe

    Bundewe JF-Expert Member

    #9
    Apr 17, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa speed hii, kabla ya 2015, tutasikia JK anajivua gamba na kuvaa magwanda. ....Anyway akitubu tutampokea.
     
  10. Mchochezi

    Mchochezi JF-Expert Member

    #10
    Apr 17, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 6,598
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    naona ukuta wa berlin unaanguka
     
  11. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...the meltdown? I don't think so. Anyway, time will tell.
     
  12. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani atakuwa alikuwa ni mtu wa Milya sasa anamfuata boss wake. Sitashangaa ikiwa hivyo.

    Katika mambo ambayo CCM inajiosha tu ili kuzima so ni suala la Milya kuhamia CDM. Watajutia sana suala hili maana ni mtu ambaye ana group kubwa sana nyuma yake.
     
  13. M

    Mukhsin Member

    #13
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tupe ukweli kamili.....ya kweli hayo... au radio mbao hizo???
     
  14. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Mkuu kunywa santana mbili ni invoice kesho pls ntasaini ni kweli natoka kuuliza kwa kijana wangu wa kazi huko arusha alafu kesho usishangae wanaletwa hadi madiwani wa ccm mkuu kujiuzulu samahan siwaombei mabaya ila ni mvt4c popote
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Apr 17, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    mimi napiga maji kupunguza sumu ya dozi.
     
  16. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #16
    Apr 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    karibuni sana ndugu zetu tuijenge nchi yetu.
     
  17. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #17
    Apr 17, 2012
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Wakuu mbona Nembo ya Taifa (yenye Bibi na Bwana) ina rangi nyekundu? Nafikiri watu wengi huwa hawanotisi hii rangi maana imejificha sana! Just thinking loudly!
     
  18. M

    Movement Member

    #18
    Apr 17, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bado kigodo tutapata Dawa ya Lekule!.
     
  19. L

    LAT JF-Expert Member

    #19
    Apr 17, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ha haaa haaa ... mkuu leo niachie idara hii
     
  20. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #20
    Apr 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,240
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Saaa ya ukombozi ni sasa
     
Loading...