Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu mwenezi wa ccm aongeza mpasuko ndani ya chama chake?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Apr 16, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    kwa kazi yake ya ukatibu kulikuwa na haja ya kudownload picha ya mwanachama mwezake kama hii na kuifanyia jokes kwenye facebook??au ndio wanaonyesha waziwazi jinsi uongozi wa chama chao ulivyo dhaifu???
     
  2. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwani kadownload wapi? leta ushahidi
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,680
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    ipo kwenye facebook yake na anachangia kwa madharau sana,mbona lowassa ni mwanachama mwenzake?
     
  4. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Umesahau bifu la hao mahasimu wawili toka enzi za Ujenzi wa Jengo la Umoja wa Vijana DSM
     
  5. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Huyo kijana wenzie wanamlia timing siku si nyingi watamfanyia kitu mbaya sana; we ngoja utakuja sikia!! Hao watu anaowachezea ni watu wana roho mbaya sana sana.
     
  6. m

    matawi JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    jitahidini kurahisisha mambo kwa kuweka vitu wazi zaidi mkisema imetoka facebook si kila mtu anaingiaga huko
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    kwani kwenye hiyo picha ni nani huyo?
    ni mwanachama wa chama gani?
     
  8. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nape ana akili za kitoto sana..ndo shida ya watoto wanaokulia majalalani
     
  9. B

    Bugema ii Member

    #9
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ukion Katibu Mwenezi anaweka picha za catoon za wanachama wenzake tena waliokua viongozi kwa ridhaa ya CHICHIEMU kwa jokes ujue time for fall of the party is at close
     
  10. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #10
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    weka link facebook na sisi tujionee habari hii kijana anazidi kuweweseka kila anapoona picha ya Lowassa na bado
     
  11. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #11
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Ni kweli facebook ni kubwa tunaweza kusingizia kama chanzo kumbe si kweli weka link na sisi tukachungulie na kurudi hapa kuchangia
     
  12. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #12
    Apr 16, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,426
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Jaribu kuangalia akaunt za nape, sijaona. Sema huyu naye ana akaunti nyingi mno
     
  13. agatony8l

    agatony8l JF-Expert Member

    #13
    Apr 16, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ya ngoswe mwachie ngoswe
     
  14. Dickson Mpemba

    Dickson Mpemba JF-Expert Member

    #14
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 21, 2010
    Messages: 307
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    hawa wanachama ambao wamepewa madaraka kwa sababu ya vyeo vya babazao kwa slogan yetu tunawaita wamepokea vijiti ndiyo wanaoenda kuua kabisa hiki chama, hawataki kuona selfmade politician anafika juu kwa juhudi zake mwenyewe lazima wamletee zengwe wanataka watu waliobebwa ili walipe shukrani, Time will tell very soon.
     
  15. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #15
    Apr 16, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,702
    Likes Received: 1,717
    Trophy Points: 280
    Mbona alivyoitwa na Mzee aende Arumeru haraka kumkampenia Mkwewe jamaa hata hakujiuliza wala kubisha? Uanaume ni kuonyesha msimamo na kuusimamia na sio kwenda kuchekea chooni huku unaogopa kucheka mbele ya wanaume.
     
  16. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #16
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,532
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hivi kwa nini anamtenda hivi Mr. Presidee wa 2015? hii miaka 3 iliyobaki kufika 2015 kuna uwezekana rangi ya kijani ikawa imebaki tu jumba la makumbusho na asiwepo mtu yeyote mwenye kumbukumbu za karibu kuhusu entity inayoitwa CCM.
     
  17. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #17
    Apr 16, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    niliiona kwenye picha zilizopo kwenye facebook yake.
     
  18. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #18
    Apr 16, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,097
    Likes Received: 11,349
    Trophy Points: 280
    ameshindwa kumkabili kwenye vikao vya ndani kaamishia shuhuli kwenye FaceBook, that is layman solution, utakua lini nape?
     
  19. M

    Makupa JF-Expert Member

    #19
    Apr 16, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Akina nani hao mkuu
     
Loading...