Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu mwenezi kufumaniwa na mke wa mtu inatufundisha nini??

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Sep 23, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    katibu mwenezi wa ccm kufumaniwa igunga inatufundisha nini sisi wanaharakati tunaoomba kila siku tulinde
    ndoa zetu..nimewiwa kuwajumuisha tukio hili tupate maoni yenu na kuanza kuyanyambulisha
    katika muhtasari wetu wa kila mwezi ...kwa kifupi msiojua katibu mwenezi wa ccm alifumaniwa
    na mke wa mtu aitwae bi fatma na baada ya hapo mumewe akampiga sana sana aitwa rajabu na tunavyoongea
    polisi wanamtafuta rajabu na habari zaidi zinasema katibu huyu amewaagiza polisi kumkamata na kumuweka ndani
    mpaka mwisho wa siku ya uchaguzi
     
  2. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Sawa.. akae ndani hadi uchaguzi uishe.. ila akitoka mkewe mjamzito!! sijui atarudishwa ndani tena hadi mama ajifungue?!! sijui
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Hilo ninalijiuliza mpaka basi na je kuna haja ya kuruhusu wake zetu kuingia kwenye siasa maana ukisoma agzeti amepewa lakimbili tuuuuuu na tshirt zza ccm na kofia akampelekee mumewe na kosa hili limechangia baadhi ya wafanyabiashara waliokaa kikao wakiongozwa na xrais mkapa kwa ajili ya kuchangia ccm wamekataa na kusema awatoi tena hela zao kama
    viongozi wa juu wameanza kutembelea wake zao zaidi soma tanzania daima

    kweli lakimbiliiiiiiiii wewee fatmaaaaaaaa lohhhhhhhhhhhhh
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Huyu ni ktk waliofumaniwa ambao bado wako wengi sana
     
  5. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    inatufundisha kuwa nyumba ndogo hazichagui kama ni kiongozi au lah!!
     
  6. M

    Megawatt B JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 252
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyu Rajabu alikosea, alitakiwa amtwange huyo kigogo wa sisiem
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Hapaana alipatia m\kumwatanga mwanamke unajua wanaume wengi awajui kwa nini wanaadhibiwa wake zao na hii ni kutokana na wakati shetan alipokuja pale eden alimuwahimwanamke kwanza yaani eva eva akamdanganya adam na baadae wakawa uchi lakini ukisoma kitabu cha mwanzo mpka ufunuo akuna sehemu adam aliomba msamaha kwa mungu na hii ndio moja ya pigo kwamb mwanamke ataendelea kumdanganya mupeeeeeenziiiiiiii mpka mumeo atakapoomba radhi kwa dhambi ya adamu m baada ya kuoa nilifunga siku tatu kuomba mungu anisamehe kwa niaaba ya adam yasije nikuta mwaya kazi kwako
     
  8. c

    charndams JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 405
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wanilazie mabomba yao kwenye mtaro wangu halafu niwekwe ndani kwa kulifunga koki lisilete maji. sawa sawa manifesto ya CCM
     
  9. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    tuwe wazuri kwenye malovee anaeneza mpaka kwenye malovee..
     
  10. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Tunaongozwa na viongozi wazinzi.
     
Loading...