Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu mpya wa CCM wilaya ya Mbeya mjini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilipamwao, Jan 14, 2012.

  1. Chilipamwao

    Chilipamwao JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimesoma hapa jamvini kuwa katibu mpya wa wilaya ya mbeya CCM ni Raymond Mwangwale. Nimecheka sana, huyu bwana amesoma sm Azimio na tumesoma pamoja MBEYA DAY 1995-1998. hana kitu na kama CCM wamedhani kuwa kumleta huyu Mbeya ndio dawa, wasubiri matokeo!..
     
  2. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa nini sasa hawakukupa wewe huo Katibu wa Mbeya kama huyo Raumond hana kitu. Wacha wivu wa kijinga
     
  3. MAKOSHNELI

    MAKOSHNELI JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 263
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    Kaka acha uongo,kaka ray namfaham tangu day one yeye ndiye aliyenipeleka kuniandikisha pale azimio 1993 darasa la kwanza,nimeishi nae nonde kule ray anaipenda ccm tangu mdogo alikuwa chipkizi,then akawa scout,na baadaye kaingia umoja wa vijana ccm kumbuka ccm inahtaji watu wenye moyo na wakujituma kama yeye, na sio eti wenye elimu kuubwa wkt siasa hawazijui,mby secondary 2likuwa tunaimba wimbo wenye ubet unaosema "elimika nenda katumike" na raymond mwangwala ameelimika so anatumika sasa
     
  4. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Acha wivu wa kike kijana.
    Ray kafanya kazi ndani ya chama muda mrefu ukiunganisha uzoefu na uwezo alionao ndio maana kafika hapo.
    Kumbuka watu wanakua..huwezi kumjaji mtu kwa tabia zake za shule ya msingi.
    OTIS
     
  5. H

    Handsome Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Raymond ni miongoni mwa Majembe mazito ndani ya Chama cha Mapinduzi shupavu,kijana,Mtanashati wa Fikra,Mweledi katika kutenda si Mwongo anasema Kweli daima,i know hi,.i was Ccm chairman Udom while he was UVccm Secretary Dodoma Region,i like him,siriazly he is Gentleman,mwanaume wa shoka ajuae akitendacho daima,Hongera Kaka.
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,951
    Trophy Points: 280
    Mwanaume wa Shoka naomba ufafanuzi ?.Hii ni moja ya sifa za wanasiasa ?.

     
  7. Mizizi

    Mizizi JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,266
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hizi kauli za kumwambia mwenzako mwanaume wa shoka, zinatufanya tukuwekee alama ya kuuliza, zaidi ukiangalia na profile name yako ya 'handsome" aka sharobaro, dah. nakumbuka kauli hizi zilimponza SS wakati anamsifia EL kwenye vikao vyao vya NEC, akaambiwa aeleze uanaume wa lowassa akabaki kimya......
     
  8. M

    MPG JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 483
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo mi namfahamu vizuri alishakuwa na kashfa ya kuiba mitihani hapo Mbeya day sec school
     
  9. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani mmesahau agizo la kameruni?
     
  10. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,890
    Likes Received: 1,327
    Trophy Points: 280
    hakuna jembe ccm,magufuli wenu ni kiazi na fisadi wa nyumba za umma.
     
  11. b

    bibi.com JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,155
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    hivi wivu wa kike ukoje? Naomba kueleshwa!
     
  12. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Kuna mahali nimekusoma umeandika ulisoma UDSM early 90s, na sasa hapa unasema umemfahamu ray ukiwa UDOM. Na inafahamika UDOM imeanza juzi kati hapa, Je umerudia chuo? Au umeshasahau ulichoandika!
     
  13. H

    Handsome Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Maranya huna Jipya fikiri mara mbili Udom Masters,acha ushamba kijana,
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Haya ndio matatizo ya kusoma uzeeni. Kama unasoma masters na akili yenyewe ndio hii ninayoiona hapa JF ni hasara kwa anayekusomesha.
     
  15. H

    Handsome Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwann mtu akia mrengo mwingi unakosa uvumilivu??ukiwa mwanasiasa we unataabu sana,kuna kitu kinaiwa Politial tolerance,jifunze kuwa nacho Nyama kabisa wewe,
     
  16. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Handsome, unaelewa wanawake huwa wanamaanisha nini wanaposema "fulani ni mwanamme wa shoka"???
    unajua implication ya wewe kutoa kauli kama hiyo??
     
  17. H

    Handsome Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mh.Sangarara nakuheshim sana hii ni kutokana na michango yako,but aware na political saying,ni kauli tuu Kiongozi wangu,we ume transalate vp????
     
  18. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,400
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    0tafute mkapa anaufahamu atakuelezea vizuri.
     
  19. Chilipamwao

    Chilipamwao JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 501
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hahaha mimi nimesema kuhusu uwezo wake kisiasa, yes alikuwa chipukizi, hakuwahi kuwa scout mi nilikuwa boy scout so najua usinidanganye, nasema ana uwezo mdogo sana kisiasa, aliwahi kuwa HP Mbeya Sec mimi nikiwa na nafasi nyingine. Sitaki kueleza mengi ila nasema CCM are loosers kwa kudhani kuwa yeye anaweza. Huo wivu wa kike unatoka wapi. Je umepiga mswaki asubuhi?
     
  20. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    "Maneno makali na hasira ni tatizo letu ccm" kuwatisha watu wasiulize maswali. NA KUMBUKA CCM teuzi zetu zina matatizo kwani wakati mwingine hata prisoners, matapeli, mafisadi ndo usiseme wameteuliwa kuwa viongozi, na kwa taarifa ndugu yangu wewe kama kweli ni ccm ulipaswa kupokea maneno aliyotoa kama mtaji wa kufanyia kazi ili kujirekebisha na si kwa majibu mabovu. "hata mimi nafuatilia mwenendo wa namna viongozi wetu wa wilaya wanavyotumika hovyo, na wakati mwingine mipango mibovu ya kamati yetu ya siasa ktk hali hii ya ushindani kama hii ya kuzunguka na kuwaeleza watu vitu vya kufikirika fikirika kana kwamba na wao si chombo chenye dola kwa mfano swala la mbolea, kupanda kwa bei ya umeme na swala zima la kudhibiti mipaka kwa wakulima walioachwa wazame ktk ushindani wakati wa kuhitaji pembejeo. kupitia mikutano ya hadhara ya mh. viti maalum mary mwanjelwa.
     
Loading...