Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu mkuu wizara ya ujenzi matatani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by saimon111, Jan 15, 2013.

  1. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2013
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 659
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 28
    kama ilivyoada serikali ya mdhaifu huwa haiishiwi vituko. safari hii ni katibu mkuu wizara ya ujenzi Balozi HERBERT MRANGO, huyu bwana alishastaafu muda wake wakukaa ofisini lakini akaenda kulia aongezewe miaka miwili ambayo imeisha mwaka 2012.

    lakini tangu muda wake umeisha wakukaa ofisini mpaka leo bado yupo ofisini kwa kigezo kuwa waziri ndio anaujua mkataba wake. isitoshe katibu mkuu huyu ameshindwa kumwajibisha mmoja wa wakurugenzi wake katika wizara yake JULIANA MWAKITOSI ambaye amekutwa na skendo ya ngono ofisini hapo.

    isitoshe katibu mkuu huyo pia anasababisha mambo mengi ya wizara hiyo kukwama kutokana na kutoruhusiwa kusahini mikataba yeyote kutokana na kuwa muda wake wa ofisini umekwisha.

    katibu mkuu kiongozi alipoulizwa kuhusu swala hilo alikwepa kujibu na hivyo kufanya katibu mkuu wa ujenzi kujisifu kuwa ataongezwa muda zaidi kwa kuwa katibu mkuu kiongozi ni ndugu yake.

    CONCERN
    hivi utumishi wanaruhusu vipi mtu kama huyu kuwepo ofisini mpaka leo ?
     
  2. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2013
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 11,616
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 83
    Msilete mada za kitoto jamvini, sasa matata kwa Baloxi yako wapi?
    Pengine kichwani kwako!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2013
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,170
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 48
    vita vya panzi . . . .
     
  4. Dr. Ndimu

    Dr. Ndimu JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2013
    Joined: Oct 30, 2012
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi hata sijamwelewa na chuki binafsi zake,upuuzi mtupu.
     
  5. L

    Lwesye JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2013
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 5,293
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    UKitafuta zaidi unaweza kuta amezaliwa baba mmoja na Raisi Kikwete nchi hii bwana
     
  6. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #6
    Jan 18, 2013
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 659
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 28
    kama hujaelewa omba kueleweshwa, ukishindwa na hapo basi utakua na tatizo la huelewa
     
Loading...

Share This Page