Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Katibu mkuu wizara ya ardhi ahukumiwa!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtumishi Mkuu, Sep 6, 2011.

  1. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katibu mkuu wizara ya ardhi, nyumba na maendeleo ya makazi Patrick Rutabanzibwa amehukumiwa kwenda jela kwa muda wa miezi 6 au kulipa faini ya sh 500,000 kwa kosa la kudharau amri ya mahakama!

    Source: Michuzi Blog.
    My take: Huyu bwana anafahamika kwa historia yake, what is laki tano kwake? Hizi sheria zetu kweli zinakidhi haja. Is it worth to what he has actually done?
     
  2. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,317
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Kapoteza kazi hata akilipa faini, kwa nafasi yake haitakiwi ishikwe na mtu aliyethibitika kwa kosa lolote na kuhukumiwa. Tuone watakavyo li-handle hili
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Atapelekwa kuwa balozi nchi gani?
     
  4. OMGHAKA

    OMGHAKA Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amepoteza kazi kama sheria inafuatwa.
     
  5. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135

    Senegal ama sudani kusini
     
  6. bht

    bht JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mtumishi, ni amri gani hiyo ndugu KATIBU MKUU aliidharau?
     
  7. bht

    bht JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ezan silioni hili likitokea japo ndivyo inavyopaswa kuwa kama sheria inavyoainisha. Lakini hiii nchi si kuna watu wapo juu ya sheria?
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    hyo si dhihaka tu jamaani yaaani untaka kunambia atashindwa lipa laki 5 tu..................huh
     
  9. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni nchi mpya nadhani JK hana mwakilishi huko.
     
  10. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mmmmmmm napiata tu huyu ni kiongozi wangu!!
     
  11. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Inasemekana wamevunja sheria ya mahakama kwa kukaidi kutekeleza amri waliyopewa ya kusaini hati za viwanja kutokana na muafaka uliofikiwa na kampuni ya oysterbay properties LTD, Kahama Mining corporation LTD na Halmashauri ya Manispaa ya Kinondoni. Pmaoja nae wameshtakiwa Kaimu kamishna wa ardhi pamoja na Mkurugenzi Mipango Miji.
     
Loading...